What's new

Dân Hải Phòng buôn chuyện (Phần 2)

Status
Not open for further replies.

co_mem

tím
Dân HP cũng nhiều, có khi phải lập hội CLB phượt HP bon chen với CLB phượt SG.

Dân Hải Phòng buôn chuyện

Hôm nay, 29 Tết, chắc nhiều bác đã nghỉ ở nhà còn em vẫn phải đi làm buổi cuối cùng.
Thấy không khí Tết hẳn lên, khi sáng nay, bỗng nhiên lại có chút lạnh về.

Chúc các anh chị em nhà PHP và những ai ghé qua đây có một cái Tết đầm ấm cùng gia đình, vui vẻ hạnh phúc bên bạn bè và những người thương yêu.
Năm mới Sức khỏe dồi dào và nhiều May mắn

Hôm nay, 29 Tết, chắc nhiều bác đã nghỉ ở nhà còn em vẫn phải đi làm buổi cuối cùng.
Thấy không khí Tết hẳn lên, khi sáng nay, bỗng nhiên lại có chút lạnh về.

Chúc các anh chị em nhà PHP và những ai ghé qua đây có một cái Tết đầm ấm cùng gia đình, vui vẻ hạnh phúc bên bạn bè và những người thương yêu.
Năm mới Sức khỏe dồi dào và nhiều May mắn
Bác tổ chức cho anh em tập chung đi chơi tết đi nào

@ Thik!
Vụ chúc thọ làm ơn gọi điện cho em với nhé vì lịch du xuân báo hiếu của em có nhiều thay đổi! EM mà có mặt ở nhà là em điểm danh đầy đủ.
Vụ lễ lạc mừng thọ em bình bầu cho bác thik lo nhé ( cho lão bà bà năm nay một năm no đủ, tươi vui, ...ha ha)

Sao dạo này cái gì cô cũng tín nhiệm anh thía nhỉ. Thống nhất là anh ko có lì xì đâu nhé. Mọi người cố gằng chiều mùng 3 tụ tập cho xôm nhé. Sáng nay thấy Lồ đờ phu quân chở cả 1 ô tô đồ nhậu về rùi. Yên tâm gắp rót nhé

Nhân dịp năm mới sắp tới, chúc toàn thể ACE một năm mới phát triển từ 20% trở lên để cân bằng với lạm phát

Chính xác là anh Thik muốn ACE phát triển cái gì đấy ạ?X(

Chính xác là anh Thik muốn ACE phát triển cái gì đấy ạ?X(

Phát triển cả chiều rộng lẫn chiều sâu, cả đi câu lẫn đi bắn, cả ăn sắn lẫn ăn khoai, cả wife lẫn bạn gái.

Túm lại là tớ chúc mọi người nhiều xiền để đi phượt. Còn tùy từng mục đích ngắn hạn mọi người ưu tiên cái gì hàng đầu thì tập trung làm trước

Happy New Year 2010 ! Năm mới Chúc Đại Gia Đình Phượt Làm Ăn Tấn Tới đi Phượt rủ nhau í ới (beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back