What's new

Đăng ký áo Phượt 2015

Nick (hoặc tên thật) tudnhp
Số lượng 4 Size: L Nam. M nữ. S,M trẻ em
Nhận hàng tại: Hai Phong
Thanh toán: Chuyển khoản

Hôm nay đăng ký quá trời mà có mỗi anh nhuthuynhquang và bạn đình dân chuyển tiền. Còn lại ko thấy tin nhắn tít tít gì hết nha mọi người. Ngày mai minh sẽ cập nhật những người đóng tiền trong 3 ngày 6,7,8/5 trên trang 1 nha.

Xin phép Ban Tổ Chức cho phép mình có đôi lời góp ý về áo phượt 1 chút.
5 Năm gần đây, năm nào mình cũng oder 2 chiếc áo (1 Nam cho người 1,7m nặng 63kg. 1 áo nữ cho người 1.60 nặng 56kg)
- năm 2011-2012: áo Tím và áo Vàng cổ viền đen mình oder cho Nữ và Nam cùng size M mặc rất đẹp cho đến tận bây h.
- năm 2013: áo mầu xanh nhạt mình cũng oder như vậy nhưng Nam mặc hơi chật còn nữ ko vừa phải nhượng lại mà ko kịp đặt size to. (thế là mình ko có áo của năm này)
- Năm 2014: Rút king nghiệm cho năm trước năm nay mình đặt size to hơn (Nữ XL và Nam L) chiều ngang thì vừa còn chiều dài thì bị dài quá phải đi cắt đi mới đẹp.

Vậy mình thấy rằng mẫu áo và thiết kế mầu áo mình ko có ý kiến j. Nhưng xin BTC đặt áo theo chất liệu và phom áo như những năm áo tím, vàng đen thì sẽ đẹp hơn. 2 năm gần đây các bạn thử trải áo xuống nền nhà mà xem nó giống như những chiếc áo giấy họ cắt trên phố hàng mã lắm (chú ý ngay ở phía tay áo và vai áo là 1 đường thẳng chết khoảng 10độ chứ ko như áo cũ chếch đến 30-40độ. Mình đã chụp ảnh so sánh cụ thể nhưng ko up được ảnh.

Mong BTC góp ý với bên đặt hàng để thiết kế và kiểu dáng cho ace mặc cho đẹp hơn.

Chị Vy ơi xe lại giúp em đi, em chuyển từ hôm 6/5 rùi mà chị nói mới có 2 người là sao ạ???
P/S: Em cũng đồng ý kiến với anh tiger96, áo tím và áo vàng mặc đến giờ còn đẹp, mọi năm em mặc size L cho nữa mà năm nay nhìn bảng size thì size L lại bé quá. Em cao 1m65 và nặng 59kg, xã em 1m72 nặng 67kg

Dear bạn tiger96!
Thay mặt BTC diễn đàn Phuot.vn thật sự cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. :)
Mình cũng xin trả lời các ý kiến của bạn như sau
- Về việc làm áo: mỗi năm 1 người khác nhau làm và người đó chọn bên SX nào làm là tùy họ vì BTC đã giao hẳn mảng làm áo cho họ nên BTC ko can thiệp vô, vì vậy mà thông số mỗi bên khác nhau dẫn đến việc các size áo hàng năm cũng không chính xác :)
- Năm ngoái và năm nay mình cũng làm và mình có đăng thông số lên trang 1, bạn có thể dựa vào đó để chọn size cho bạn nha, size năm ngoái trong HCM mọi người bảo ok, vừa người. Ngoài HN thì có người vừa người không, cái này cũng khó mà chính xác được.
Vậy nên nếu có sai số 1 chút thì mong bạn và các thành viên thông cảm nha, vì dáng mỗi người khác nhau, không thể cắt may cho từng người được.
Cuối cùng, mình và BTC vô cùng cảm ơn các ý kiến đóng góp và nhận xét chân tình của bạn tiger96 và các thành viên khác trong diễn đàn, các bạn phải rất quan tâm đến diễn đàn mới có thể đưa ra nhận xét đóng góp như vậy.
Chân thành cảm ơn và mong các bạn có thể chọn cho mình 1 cái áo đẹp đẹp năm nay :)

Chị Vy ơi xe lại giúp em đi, em chuyển từ hôm 6/5 rùi mà chị nói mới có 2 người là sao ạ???
P/S: Em cũng đồng ý kiến với anh tiger96, áo tím và áo vàng mặc đến giờ còn đẹp, mọi năm em mặc size L cho nữa mà năm nay nhìn bảng size thì size L lại bé quá. Em cao 1m65 và nặng 59kg, xã em 1m72 nặng 67kg

Chị nói là hôm qua mọi người đăng ký nhiều mà có 2 người chuyển khoản thôi, còn em chuyển hôm kia mà. Tối nay chị mới tổng hợp danh sách 3 ngày đầu tiên.

Nick: Nokia1202; Tên Thật: Huy Rùa :)) ( tại chị hay kêu đó )
Số lượng-Size: 2L
Nhận hàng tại: Sài Gòn
Thanh toán: E ko biết chuyển khoản :( khi nào gặp mặt thì lấy nha chị (NT)

- chị Vy ơi, tụi e đặt: 2/M,L . NAM nhe chị! ^^ (1M/1L - NAM)
chứ em mặc size L là nó dài lắm :v :v :D

Nick: Shachou (Đăng ký 3 áo)

Nam (Người lớn), size L
Nữ ( Người lớn), Size XXL
Nam ( Trẻ em), Size S
Nhận hàng tại Hà Nội
Thanh toán: Chuyển khoản vào tk VCB ( tổng tiền 320.000 VND)
Số điện thoại : 0913010001

Số tiền chuyển khoản 320,000 VND
Số tiền bằng chữ Ba trăm hai mươi ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0071000793583
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN THI THUY VY
Nội dung chuyển tiền Shachou chuyen tien ao Phuot ( 1 Nam, 1 Nu, 1 Tre em)

Last edited:
19 áo đã chuyển khoảng và 99 áo chưa chuyển khoản. Hahaha
Các bạn đăng ký vui lòng chuyển khoản cho mình nha, để lâu quên thì sẽ ko có áo đâu nha. Mà ko để lại sdt thì mình cũng ko biết mà gọi :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,644
190,155
Latest member
ncvinh123
Back