What's new

Đăng ký Ngoại hiệu (cho thành viên có 50 bài viết trở lên)

Nghề của em nó cứ như cái prostitute ấy, lúc mẹ nào cũng phải làm cho khách hàng (chỉ thích ngon, lành & rẻ) vừa lòng.
Vậy bác cho em cái tiltle: "Sàng lâu" vào cho nó đúng kiểu! :D

Cho em đổi tít đê anh Núi ơi, em đổi thành "Đại bàng Đen"

Hahaha=)) =)) =))

thôi xong film
=)) =)) =))

Cậu nghĩ xem, tôi biết là sai, tôi biết ngoại hiệu Đại Bàng Đen là của Zippo, nhưng làm sao tôi từ chối được nàng... đang nằm lăn ra cười hớn hở như vậy.

Tôi xin lỗi Zippo, xin lỗi K-Phượt, xin lỗi toàn bộ Phượt thủ... nhưng mà không vì gái một tý... thì lập ra Phượt làm đ. gì.

Tén tèn ten:LL

E mới tham gia 4rum nhưng ko thích cái hiệu "phượt tử", bác đổi cho e thành Cruiser có được ko?

E mới tham gia 4rum nhưng ko thích cái hiệu "phượt tử", bác đổi cho e thành Cruiser có được ko?

Em à, em nghĩ ai xin cái gì cũng được sao? Vậy thì cái đó đâu có gì là quí nữa.

Cố lên nhé, rồi em sẽ được cái mà em thích.
Hãy post bài, làm quen và luôn nở nụ cười với mọi người... Dễ ấy mà.

Lao động là vinh quang:LL

Thế thì làm thế nào để xin được đổi??? E thấy ở trên ai đăng ký đều đổi được mà?? Thế có phải là phân biệt đối xử ko?

Bạn hiền Châu Bá Thông cho mình xin 1 cái tít, cái x nào bạn nghĩ ra cũng đươc. Mới lại tớ thấy bạn đang mở rộng vòng tay thân ái cho tham gia BĐH hay HĐQT gì đó, hay cho tớ cái tít là "đang xin làm lãnh đạo", có được không?

Nhưng mà tớ thấy làm lãnh đạo mà như bạn thì hơi chán, làm lãnh đạo x được nói bậy thì còn x gì là hưởng thụ cuộc sống của lãnh đạo nữa.

Em hãy lượn một vòng, xem ai là ai, họ đã làm gì và đã làm như thế nào...

Công bằng chính là ai làm nhiều ăn nhiều em ạ.

Ta luôn phân biệt và kỳ thị đối với những kẻ lười biếng, đòi hỏi mà không chịu làm việc để có cái mình muốn.

À mà tớ thấy bạn trả lời bạn cái gì bili boy gì đấy ở trên là phải post nhiều bài, tớ chú thích là hôm trước tớ có 110 bài, bạn xoá của tở giờ cả bài này chỉ còn 4 thôi đấy nhé.

Thơm bạn vào má.

À mà tớ thấy bạn trả lời bạn cái gì bili boy gì đấy ở trên là phải post nhiều bài, tớ chú thích là hôm trước tớ có 110 bài, bạn xoá của tở giờ cả bài này chỉ còn 4 thôi đấy nhé.

Thơm bạn vào má.
Tớ có quên công sức "lao động" của bạn đâu. Set rồi kà:))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back