What's new

Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Re: Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Báo cáo BTC - tình hình là qua nghe sơ bộ về bữa BBQ buổi tối của đêm SN thì thấy món Hàu có vẻ không hợp lắm, vì vậy nhà PQN sẽ xem xét lại quà mừng ( chứ không dám dùng từ tài trợ ạ ) .

Re: Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Có cụ nào tài trợ riêng tượu bữa trưa t7 thì chuyển em nhận nhé.Vì riêng trưa thứ 7 BTC không cho óng rượu chỉ có mấy lon bia thôi ạ!

Có cụ nào tài trợ riêng tượu bữa trưa t7 thì chuyển em nhận nhé.Vì riêng trưa thứ 7 BTC không cho óng rượu chỉ có mấy lon bia thôi ạ!

Omg nhớ xách tay theo vài lít loại gì hôm nọ nói ấy (chia tớ một ve...hehehehe)

- Ooohmygod : chị cũng thích rượu, mà hải sản thì càng phải rượu, rượu của em là loại nào thế, ship vô tặng miền Nam vài lít ik :)

BBO cũng cần kêu gọi quà thưởng cho các nhóm, em mở topic cạnh tranh với nhà miền Bắc nhé.

Báo cáo BTC - tình hình là qua nghe sơ bộ về bữa BBQ buổi tối của đêm SN thì thấy món Hàu có vẻ không hợp lắm, vì vậy nhà PQN sẽ xem xét lại quà mừng ( chứ không dám dùng từ tài trợ ạ ) .

Hàu Quảng Ninh có khác hàu Long Sơn trong này không, em cũng thích hàu, nhất là món hàu né và hàu Wasabi, mà Bình Hưng thì không có hàu ^^

- Ooohmygod : chị cũng thích rượu, mà hải sản thì càng phải rượu, rượu của em là loại nào thế, ship vô tặng miền Nam vài lít ik :)

BBO cũng cần kêu gọi quà thưởng cho các nhóm, em mở topic cạnh tranh với nhà miền Bắc nhé.

Tiếc quá, em vừa điện vào cho mấy ae trong chi nhánh Sg định xin vài ca diệu ngô gửi mừng đầu cầu Nam bộ mà các lão ấy lại xơi hết rồi, lại còn hỏi xin em...thế mới đau...

Cảm ơn nhà tài trợ Khỉ con tặng cho chương trình 10 lít rượu Mẫu Sơn - đặc sản rượu của tỉnh Lạng Sơn, rượu được nấu từ men lá rừng rất riêng của xứ Lạng.

Hàu Quảng Ninh có khác hàu Long Sơn trong này không, em cũng thích hàu, nhất là món hàu né và hàu Wasabi, mà Bình Hưng thì không có hàu ^^

Mình thì chưa được nếm hàu ở trong Nam nên cũng không biết nó thế nào ...
Bao giờ ra Bắc, về Hạ Long thì anh em nhà PQN sẽ thết đãi bạn 1 bữa hải sản bụi bên bờ vịnh , lúc đó bạn sẽ đánh giá nhé :D

Hự hự, Mr Phượt có giải xe đạp 7.000.000 đồng có nhà tài trợ nào tài trợ xe Minsk cho giải Miss Phượt không ạ? Em thích xe Minsk. Anh Hiệp tài trợ xe Minsk đê....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,185
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back