What's new

Đấu giá áo Thun nam Made In PAPUA (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá áo Thun nam Made In PAPUA

Bước giá ko thấp hơn 30k là được, luật mới!

Chưa kịp theo đã trèo tới 900k thế này, mình lại rón rén đứng ngoài chờ ủng hộ hoặc lại liên minh :)

Sặc, sáng nay mắt nhắm mắt mở đã nghe mẹ già, nhầm, mẹ vợ dặn dò mầy làm cho chị cái áo, chị thích. Con dể lọ mọ vào ngó thì thấy thằng ku em kéo phát lên 800.000 mất dồi. Giá này có luôn cả 2 cái áo phượt hả bạn Ong? :LL Vậy bạn Ong để ưu tiên tớ nhá, về HP tớ dẫn đi măm hải sản. :))

900.000 VNĐ! :gun :gun :gun

Oài, giá này không bao gồm 2 áo phượt ợh áo này của iem vẫn gửi chị Ong đới. Có khi còn mỗi mềnh có đôi áo phươt 1nam 1nữ là mới toanh ấy nhỉ. Hêhê hàng hiếm, hàng hiếm.

Quên mất cái vụ bước giá 30,000, hoá ra quả 800k của iem bị phạm qui, thôi thì em sửa lại cho đúng vậy: 990.000 VND (chả may mà trúng giá em ủng hộ nốt 10k cho chẵn tiền, hị hị).

Oài, giá này không bao gồm 2 áo phượt ợh áo này của iem vẫn gửi chị Ong đới. Có khi còn mỗi mềnh có đôi áo phươt 1nam 1nữ là mới toanh ấy nhỉ. Hêhê hàng hiếm, hàng hiếm.

Quên mất cái vụ bước giá 30,000, hoá ra quả 800k của iem bị phạm qui, thôi thì em sửa lại cho đúng vậy: 990.000 VND (chả may mà trúng giá em ủng hộ nốt 10k cho chẵn tiền, hị hị).

Ối giời ơi, lần này thì nước mắt nước mũi mềnh chính thức rơi tòe loe nhoe nhoét choe choét ra bàn phím roài! Đôi khi mềnh cứ băn khoăn không hiểu sao gái nói chung và mềnh nói riêng lại dễ xúc động trước ..tiền đến thế! mà càng nhiều càng xúc động!

Cám ơn bạn Hungbb vì tấm lòng của bạn, cám ơn nhìu lắm ý!

Xong rồi, bây giờ em bận ra ngoài hết buổi chiều nên có khi trượt mất vụ này chứ chả chơi. Các bác nên nhường em quả này để iem có cơ hội hội ngộ với quả áo Phượt của em và được gặp các bác min mod nữa nhá (chưa được diện kiến bao giờ, em thề là mới gặp mỗi Bnack nhưng chắc bạn í chả nhớ iem).

Trưởng hợp chả may em trượt (hic hic), iem vẫn cứ mạnh dạn ủng hộ 1tr này cho đồng bào Miền Trung. Nhưng tốt nhất là đừng trượt, hihi. Tks các bác trước!

Đùa chứ bạn gờ rỉn trả giá cao có khi lại có gái đến nhéo sườn tớ! tớ xợ lắm ý!

Mà..hệ hệ, bạn cứ thả giá cao đê, ai nhéo thì nhéo, làm mạnh thường quân trong lòng Ong và các gái cũng hạnh phúc lắm, cũng oách lắm rồi ý, bạn nhẩy? ợ

Xong! Bạn Hungbb cứ yên tâm công tác cả chiều đê, trong lúc bạn đi vắng mềnh sẽ tập hợp dàn đồng ca bao gồm toàn các chị em phượt xinh tươi hát ca bè cao bè trầm ngợi bạn, ngợi ca đảng, ca ngợi Hồ Chủ Tịch, và ca ngợi đất nước đã ..sinh ra một người con ga lăng và có tấm lòng như bạn!:L

Trưởng hợp chả may em trượt (hic hic), iem vẫn cứ mạnh dạn ủng hộ 1tr này cho đồng bào Miền Trung. Nhưng tốt nhất là đừng trượt, hihi. Tks các bác trước!

Anh đặt 1.020.000 tiễn ku em luôn. Có 2 áo phượt rồi thì thôi nhá. :))

Đùa chứ bạn gờ rỉn trả giá cao có khi lại có gái đến nhéo sườn tớ! tớ xợ lắm ý!

Mà..hệ hệ, bạn cứ thả giá cao đê, ai nhéo thì nhéo, làm mạnh thường quân trong lòng Ong và các gái cũng hạnh phúc lắm, cũng oách lắm rồi ý, bạn nhẩy? ợ

Trả giá xong mới đọc bài này, bạn Ong nhầm xế lào ấy chứ. Áo lày là con dể mua hộ mẹ già ấy chứ. Lại nhầm rồi, mẹ vợ. :)) :)) :))

Anh đặt 1.020.000 tiễn ku em luôn. Có 2 áo phượt rồi thì thôi nhá. :))

Ố, thế mềnh lại phải điều hàng dàn đồng ca hát chạy xô trước cửa nhà bạn Hungbb xong lại chạy sang nhà bạn gờ rỉn á! Thôi 2 bạn tập chung một chỗ cho chị em tớ ngợi ca, tán tụng, tung hứng tưng bừng luôn cả thể đi! Chị em nhà phượt đâu cả rồi, chuẩn bị váy áo, đánh đấm cho kĩ vào ( để k ai nhận ra toàn gái già) để chị điều ra đón 2 mạnh thường quân vào... mát xa đấm bóp nào!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back