What's new

Đấu giá Creative Zen Vision W 60GB hỗ trợ đồng bào miền Trung! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá Creative Zen Vision W 60GB hỗ trợ đồng bào miền Trung ! Hiện tượng 1K năm

Còn có 7ph nữa thôi, người hùng tichuot và Don Nguyên đâu rồi :D

Re: Đấu giá Creative Zen Vision W 60GB hỗ trợ đồng bào miền Trung ! Hiện tượng 1K năm

:) Anh vẫn ngồi đây mà sao thấy ................................. :((. Chả lẽ Tichuot vẫn đang họp hixhix. Buồn nẫu người ra đây này :(

Người hùng họp thường vụ đột xuất bà nó rồi còn đâu, giời ơi là giời !!

June đúng là giương cao lá cờ Pụ Nữ Pượt Hiện Đại - Bản Lĩnh, chắc tay súng, vững tay đá !! =))
Yêu ứ chịu được cơ !

Thôi Don Nguyen mở két đi anh ơi!!!!!

Nhà anh Xanh í đã pm đồng ý hùn thêm một khoản nữa cho em nên vào phút chót cuộc đấu giá này em trả giá 6.000.000VND cho ZEN CREATIVE nhé! Mong là từ giờ không phải đắn đo bấm máy khi chỉ có mỗi 1 cái thẻ CF 2G cho cả chuyến đi 1 tháng giời rồi lại xóa xóa để lấy chỗ hehe.

Mong mọi người tích cực ủng hộ thêm!

Boong!!!!!!!!!!!!! hết giờ :) Bạn Creative Zen Vision W 60GB đã về nhà bạn June - một nữ phượt gia có chữ ký thế này "Sống trong đời sống cần có một tấm lòng...
Nhưng đừng để gió cuốn đi!".

Xin chân thành cảm ơn bạn June đã ủng hộ chúng tôi trong hoạt động có ý nghĩa này !
Cảm ơn anh Tammao và Greenline đã luôn ở bên chị June trong những thời khắc quyết định !

Thay mặt nick xanh đỏ tím vàng ... xin mời các bạn một bữa trưa thân mật với số lượng hông quá 6 người ( thành phần do June tự tuyển ) tại địa điểm, tgian sẽ được thỏa thuận trong ngày mai nhân thể bàn giao em Zen luôn. Chúc bạn sẽ ghi lại được thêm nhiều tấm ảnh đẹp, có ý nghĩa.
Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia đấu giá trong mục này.

Last edited by a moderator:
Re: Đấu giá Creative Zen Vision W 60GB hỗ trợ đồng bào miền Trung ! ĐÃ KẾT THÚC

Anh đăng ký 1 chân June nhé :))

June ơi mai đi ăn Lợn Mường đi cho mình ké 1 mồm :p

June ơi mai đi ăn Lợn Mường đi cho mình ké 1 mồm :p

Lợn mường 6 mạng 1 chai có đủ không nhờ ? =)) coi như mất hẳn em Zen :D

Đề nghị Black mặc áo bông đi ăn Lon Muong !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back