What's new

Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Khỉ thật, nhìn nhầm đồng hồ...
Chúc mừng đ/c Độc hành nhé!

Sorry các bidder, số là bận tối tăm mù mịt quá nên ko cập nhật kịp thời đi cùng tình hình chiến sự được, việc cty tuyền đến 11 pm mới xong. Về cái tranh thủ tắm vèo là xông vào bế thằng cu mins. Sau đó tùy tình hình có thêm màn trợ giúp thay tã + pha sữa và nhiều việc nữa. Hehe ...

Tối về mở máy tính thấy rất vui vì kế hoạch đề ra đã thành công và còn hơn mong đợi. Ban đầu chỉ nghĩ bán đc thôi cũng tốt lắm rồi, vậy mà còn bán đc hơn thế. => Mừng 5s

Còn về phần thắng, theo đúng quy định là end lúc 11h00 em xin chúc mừng bác @ Độc hành, người sẽ là chủ nhân mới của Mr.Russian Stove. Bác xin vui lòng chuyển khoản cho madam Virgo hoặc Black:
Virgo: Số TK: 111 20031819013 tại Techcombank Chi nhánh Hà nội - Trịnh Phạm Quỳnh Anh
Black: Số TK: 0021 000910276 tại Vietcombank Chi nhánh Thành Công - Trần Thu Thủy
Khi nào em nhận được thông báo đã nhận đc tiền từ 1 trong 2 madam trên sẽ chuyển hàng cho bác.
Thanks bác cùng tất cả các ace đã tham gia. Đặc biệt là em 2su đã ko tiếc nước bọt PR cho Mr.Russian.
Trân trọng.

Black em đã nhận được Đấu giá của người chiến thắng trong topic này

27/10/2010 G831 - 0000057 + 2,000,000.00 NGUYEN VIET TU CT UNG HO BAO LUT MIEN TRUNG (DOC HANH)

BODY contact để giao hàng nhé!

Tkss for all

Đang tính nhắn tin cho Black báo đã chuyển tiền thì đã có confirm rồi. Cảm ơn nhiều.
Thời gian tới chắc tớ cũng ra ngoài HN, hay bạn Bo Đì cứ để ở nhà đi có gì tớ liên lạc sau.
Thế nhá.

Đang tính nhắn tin cho Black báo đã chuyển tiền thì đã có confirm rồi. Cảm ơn nhiều.
Thời gian tới chắc tớ cũng ra ngoài HN, hay bạn Bo Đì cứ để ở nhà đi có gì tớ liên lạc sau.
Thế nhá.

Thanks bác rất nhiều và hẹn gặp bác ngoài HN. Em đã pm cho bác số điện thoại của em để tiện liên lạc.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back