What's new

Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

Thôi thôi, thế để e chuyển cả cùng với mấy món khác, em chỉ muốn nợ tình thôi không dám nợ ...tiền đâu, hôm nào a nguyen về nghe nhạc nhớ alua em nha.

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

Chúc mừng mẹ vợ trúng đấu giá mà không cần tới con dể. :))

@Nguyen: Lão già rồi mà nghịch quá đi, hạ giùm em cái ảnh nhé. Hai lần lão lấy ảnh của em ra nghịch linh tinh rồi, coi chừng lần thứ 3 em xách hoa cải đến :gun

:))

Xin chúc mừng liên quân Nguyen, Kiara và Hương xưa đã dành chiến thắng với giá là ~ 185kg gạo. Đề nghị các bác cho em ngay địa chỉ và số điện thoại để em dâng chiếc đĩa Vàng đến tận nơi trong ngày hôm nay ạ (ngày mai em phải đi công tác Ban Mê đến thứ 2 mới về được). Số dây thép của em là 09 7557 8998 nhé.

Miệt mài chiến đấu hết món nọ đến món kia, đến hôm nay mới có thêm thành quả :)
Thật là khó nhằn với anh em nhà Phuot quá.

Xin cảm ơn phường bát âm, đặc biệt cảm ơn Nguyen đã chong mắt lừa cho gà đi ngủ để chõm được món vàng 24 kara này (mà lại vẫn tiết kiệm cho ngoại nữa chứ, hi hi).

Xin cảm ơn tất cả mọi người. Hic, I nốp du :L

Hê hê, hôm qua có mấy tên định ngồi canh đến gần 12h mới vào bỏ giá nhưng rốt cuộc lại ngủ quên mất nên đang tiếc hùi hụi.

Hê hê, hôm qua có mấy tên định ngồi canh đến gần 12h mới vào bỏ giá nhưng rốt cuộc lại ngủ quên mất nên đang tiếc hùi hụi.

Không lại được dân đi bỏ thầu đâu he he, vụ này là làm ăn kinh tế cho ngoại em thật á.
Sẽ liên lạc lại với battramdao, trưa cafe nhận CD vàng ha ? rồi chuyển cho chị Kiara ( nguyên tem ) để 2 phượt già rung đùi nghe nhạc vừa nghe vừa hỏi chả biết ca sĩ này là anh nào =))

Không lại được dân đi bỏ thầu đâu he he, vụ này là làm ăn kinh tế cho ngoại em thật á.
Sẽ liên lạc lại với battramdao, trưa cafe nhận CD vàng ha ? rồi chuyển cho chị Kiara ( nguyên tem ) để 2 phượt già rung đùi nghe nhạc vừa nghe vừa hỏi chả biết ca sĩ này là anh nào =))

Tình hình là hàng đã được chuyển cho chị Kiara bằng EMS mất rồi. Số bill là VE 11 501422 0 VN.
Nếu có bác nào thích nghe nhạc thì em xin hầu chuyện, từ cổ điển, jazz, blue, R&B đến Pop, rock, Hiphop, electro... em chơi hết.

Cfrm đã nhận đủ tiền đấu giá CD từ:

Kiara: 1.300.000 đ
Nguyen: 500.000 đ
Huong xua: 50.000 đ

Hự hự, đêm qua nằm chờ đến 11h59 để bid mà ngủ quên đến 12h09 mới dậy. Em lỡ hẹn với GOLD CD mất rồi anh Linh ui.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back