What's new

Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc

Ôi anh Po bắn cả đạn thật lẫn đạn gió thế này thì đuổi hết khách của em đi rồi, các đại gia của em ơi, đành lòng để em Hồng về Đà nẵng thật à? Thế còn các bà vợ thủ đô và Sài thành thì sao đây? Em Hương thì xí nhưng mà em Hồng với em Martel thì đẹp thực sự đấy, em chả nói ngoa đâu:D

Em coi chừng, nhiều đại gia ra tay giờ chót đới. Không được chủ quan.

Thức canh giờ chốt giá, hồi hộp quá, ko thở được í

Còn có 1h10' nữa thôi! Sắp đến lúc gay cấn rồi! Theo tin tình báo thì các phe đều đang đi ăn phở lấy sức để tý vào bắn phá!

Sắp hết giờ rồi, em dẫn em Hồng vào chào các bác lần cuối trước khi đổi chủ, nhân tiện chuẩn bị chúc mừng đại gia thắng cuộc luôn:

attachment.php

Em này bổ sung vào hộp luôn nhá, đáng iu lắm:

attachment.php

Tay ải tay ai, tay ẻm Hương Xưa:

attachment.php

Từ mai em sẽ chia tay với cái Avarta đầy tâm huyết của anh Xanh (là lượt sốp sách cả buổi chiều:)))

attachment.php

Còn có 1h10' nữa thôi! Sắp đến lúc gay cấn rồi! Theo tin tình báo thì các phe đều đang đi ăn phở lấy sức để tý vào bắn phá!

Pháo và tên lửa em đã bầy binh bố trận khắp HN và SG rồi, cứ máy bay lạ bay vào là em thịt.

Thức canh giờ chốt giá, hồi hộp quá, ko thở được í

Bờ nách à. Tưởng hôm nay em về quê chứ ? Anh là thích cái lúa chín Pù luông của em lắm nhá.

Em cập nhật cái trang 1 ủng hộ đồng bào MT cho có tính thời sự cái, thông tin quá cũ.

Hy vọng ngày mai lại được Enter một phát vào TK của em.

@ Kuramaku khong vao,
Anh vừa tiếp nhà PKM với pác po và thienson xong, hiện có anh và thienson đang đứng sau lưng em cứ yên tâm mà chiến nhá (đạn thì sẽ được cấp phát từng đợt theo nghi định của nhà nước và trung ương hehehe).
@Hương xưa: Rất cảm kích trước tấm lòng vàng của pác, can đảm chia tay hai người yêu cùng lúc vì đồng bào miền trung.

Đồng bào chú ý. Đồng bào chú ý.

Có hai máy bay lạ bay vào. Qua xác định đó là xxx_night và Big, toàn cỡ trên B52 cả.

Hết sức cảnh giác.!!!

Ở Đà Nẵng có đường Hải Phòng nho nhỏ, ở Hải Phòng có đường Đà Nẵng to to. :LL Hai thành phố kết nghĩa nên em Hồng của bạn Hương vào đó cũng phải đạo. :)) Giờ này còn đại gia nào dám thò mặt ra đấu súng thì mình phục sát đất. :))

Hic, Lờ đờ nhà em vừa nói: "Chai riệu ấy độc quá, tiếc là chị k hợp với bộ nữ trang ấy nên đành phải bỏ qua, tiếc hùi hụi." Ấy thế mà em thấy có mấy đại gia lấp ló ở dưới đành lòng để em nó ra đi đấy. ôi nhà ĐN ơi, đừng đuổi khách của em thế có được không???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,140
Latest member
inhopanphat
Back