What's new

Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc (ĐÃ KẾT THÚC)

Hiện em Ku đang theo học tại indonesia, chắc có lẽ em ấy sẽ vào hưởng thụ cảm giác sau.
Mai mình sẽ chuyển phần của mình vào TK của Virgo, cảm ơn tất cả các pac vì miền trung thân thương, cảm kích các pác quá

Re: Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc

Em không buồn tí nào anh ạ, khi quyết định đưa em Hồng ra đấu giá là em đã biết đó sẽ là một việc rất vui đối với em rồi, nếu thu xếp được công việc cuối tuần tới em sẽ theo xe hàng cứu trợ vào trong đó, sẽ đến chào nhà mình luôn, nhất định em sẽ cố!

Cố vào đi em nhất định anh sẽ cụng với em mấy phát mới được hehee

Re: Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc

Cố vào đi em nhất định anh sẽ cụng với em mấy phát mới được hehee

Vâng, bọn em sẽ cố gắng quyên góp thêm những đồ dùng vật dụng cần thiết, quần áo, chăn màn... của các thành viên để chuyển vào, nếu em thu xếp được công việc thì sẽ đi theo, vào trong ấy bọn em cũng cần có người giúp sức mà, được gặp nhà mình thì vui quá.

Last edited:

Hú hú...Mới về lúc 11h30, em vừa bị zai bắt cóc tối nay, không vào tận hưởng cảm giác mê man...vì trúng thầu ngay lúc chị Hương tuyên bố ( thôi thì đêm nay ...em mơ về anh...quên,mơ về em Hồng).
Hú hú...em ở vùng sâu vùng xa...điện đón chập chờn, toàn xài hàng đom đóm bỏ vỏ trứng :D chứ lấy đâu ra điện mà chơi "bản giao hưởng cắt cụp" như ở nhà mình.

Cám ơn cả nhà PĐN mình đã ủng hộ cổ vũ em hết mình. Cám ơn món quà thân thương chị Hương dành tặng riêng em.
Cám ơn các bác về tất cả và chúc cho đồng bào miền trung quê em sớm qua gia đoạn khốn khó này ( năm nào không bão lũ thì....đúng là bất thường!)
Chúc cuộc đấu giá cuối cùng sẽ thành công tốt đẹp và đại gia nào đó cũng sẽ có 1 em về làm kỹ niệm. Mạn phép các bác cháu xin phép rước em HBG về dinh nhá.

Xời, giờ mới thấy cô nương mò mặt vào, thế cô nương muốn nhận các người đẹp thế nào đây?

Đầu tuần sau em CK vào TK chị bờ náck nhá. Còn vụ chuyển hàng thì nhờ chị Hương chuyển cho Mama em sau ( 20/11 là SN mama em, em nhờ chị chuyển giùm vào gần ngày ấy được không ạ?) Cám ơn chị rất nhiều!
Chúc chị và hội otofun chuyến đi cứu trợ an toàn và thành công nhé.

Nhân đây em cũng xin lỗi về vụ đấu giá 1 lọ đất từ núi Bromo và 1 lọ cát biển Kuta cùng cái áo batik do lỗi kỹ thuật bên em. Hi vọng có dịp sẽ được đưa ra đấu giá dịp khác hoặc sung vào bảo tàng Phượt nay mai.

OK em, PM cho chị địa chỉ rõ ràng, họ tên người nhận, ngày em muốn gửi, lời đề tặng nếu muốn có...chị nhất định sẽ chuyển các em nó an toàn và đúng hẹn.

Hic, bgio e mới về đến thủ đô, vui vẻ thế này mà bỏ qua mất phí quá. Quê nhà e ko có internet. Chúc mừng bác Kura, chúc mừng liên minh, chúc mừng tất cả các bác vì tấm lòng với Miền Trung.

Giờ mới có thời gian đọc lại toàn bộ topic, hic. Em đi vắng, thế mà chả bác nào vào liên minh với em. Haizz, phí quá.

Mai mình sẽ chuyển phần của mình vào TK của Virgo, cảm ơn tất cả các pac vì miền trung thân thương, cảm kích các pác quá

Hôm nay mình đã nhận được số tiền 500K của bạn Shogun gửi vào TK. Cám ơn tấm lòng vì miền Trung của các bạn :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back