What's new

Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

BM

Hoàng phượt sư
Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Đáp lời kêu gọi của Diễn Đàn, BM xin góp chút "của để dành" cùng hưởng ứng, hướng về miền Trung thân yêu trong cơn hoạn nạn:

Sản phẩm: túi chống nước + dây đeo theo bộ, dành cho máy ảnh P&S mọi kích cỡ, rất hợp với bạn nào sử dụng Canon G10 & G11
Xuất xứ: AQUAPAC, USA.
Tình trạng: mới 100%
Ứng dụng: chụp trong sương, trong mưa ..và cả dưới nước!!!
Giá bên bển: khoảng 50USD
Giá khởi điểm:1.000.000 VND
Bước giá: 50.000VND
Kết thúc: 23h59'59'' 26/10/2010
Giao hàng: toàn quốc
Thanh toán: thời hạn đấu giá kết thúc, người mua chuyển tiền vào tài khoản:
Virgo: Số TK: 111 20031819013 tại Techcombank Chi nhánh Hà nội - Trịnh Phạm Quỳnh Anh
Black: Số TK: 0021 000910276 tại Vietcombank Chi nhánh Thành Công - Trần Thu Thủy
Mượn tạm tấm hình của hãng (sẽ cố gắng up hình chụp thật sau)
attachment.php

Cần tham khảo thêm thông tin chi tiết về sản phẩm:
http://www.aquapac.net/usstore/large-camera-case-br-445-1098-0.html

Mong các bạn ủng hộ, chân thành cảm ơn!:)

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S mọi kích cỡ, 100% tiền ủng hộ miền Trung!

Su đâu em? Sao không vào đây giúp bác BM show hàng cái. Dao búa cũng tốt, tranh loa cũng tốt nhưng chụp ảnh dưới nước cũng độc mà Su. Em cứ tung chưởng, "trém dó" ở các mặt trận khác mà quyên bác BM là không phải đạo đâu em, và không phải với cả bà con miền Trung nữa...he he=))(NT):gun

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S mọi kích cỡ, 100% tiền ủng hộ miền Trung!

cụ BM..làm em bối rối quá

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (THỜI HẠN 23h59'59'' 26

Cảm ơn bạn Nga_jo, bản thân BM cũng đỡ tủi thân phần nào...! Haizz ảnh hưởng của game online, thiên hạ đua nhau mua ...dao...!

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (THỜI HẠN 23h59'59'' 26

Lão đại ơi, em đã mua một cái có tính năng tương tự từ Berlin shop chứ không thì cũng vào tung tẩy tí cho xôm tụ.
Thôi, anh cứ gả em nó về nhà Nga_jo, xong lục kho xem còn món nào em làm quà sinh nhật cho gã giáo chủ tóc dài được thì tung lên. Em quyết sẽ rủ rê mọi người vào cùng 442 hướng về Miền Trung thân yêu thật hoành tráng.
Thế anh nhé!

Nếu được sớm như vậy để em gửi ATM 1 cục với xiền mua dao.(c)

Cảm ơn bạn Nga_jo, bản thân BM cũng đỡ tủi thân phần nào...! Haizz ảnh hưởng của game online, thiên hạ đua nhau mua ...dao...!

Đây đây ... đi chén tí rịu cho nóng người, còn đến 23h59 lận mà !!!

Bạn Tín đã có mặt để cổ vũ tinh thần rồi,hâm nóng vụ thầu này thôi.

Thôi bác BM ơi chốt hạ vụ này đi cho em đỡ phải lên kế hoạch tác chiến nhớ..nhớ..
Để em làm số cộng mai đi chuyển ATM.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back