What's new

Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Giờ lại còn có cả Liên minh Rổ Rá Cạp Lại hả các bác ?? Thích nhờ !!

2650k !!

Khồng, 2750 rồi Su yêu vấu ạ.

Mình yêu các bạn quá đi. Thiệt lòng mà nói cảm ơn bạn HA lắm ;)

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Cụ tỉ liên minh nhà Chuột như sau: Tí + Red dao: 2.350K (tự xử), blackred: 200K (ủn), sontaybac: 100K (cũng xông vào ủn), nhaquegoc: 100 (mới bán vịt lấy tiền ủn) = 2.750K
Người hùng HA.SH: nhất dương chỉ một phát 2.500K (còn đang nghĩ xem có nên bắn tiếp không.)

Cả nhà chuẩn bị chúc mừng Bác Tí chuột nào:)

Kịch bản gợi ý: nhà bác Hương xưa giữa đường nhẩy sang SH, quyết tâm rượt đè tichuot lần nữa ...

Có nhà bác nào mới bán đc con lợn long móng lở mồm nào ko?Vào ủn mông bác SH cho bà con miền Trung đc nhờ ạ,sắp hết thời gian rồi.

Ý bác hương Xưa và bác SH thể nào nhảy?
bác lên tiếng đi chứ để em còn uống sâm panh với bác Tíchuot

Ôi, thấy nhà Tí mạnh quá đang định quay ra ủn HA.SH thì anh tài đã lượn mất người rồi, sao rời chiến trường sớm thế, quay lại Hương ủn đê, thế này thì làm sao đè được Tí bây giờ?

Em đánh hơi thấy có mùi phục kích, đánh úp vào phút chót, hí hí !!

Tí Chuột làm gì đi !! :d

Nghe một chút cho đỡ căng thẳng nào!
Tôi rất thích giọng ca này! :D

[video=youtube;VGRc-cI0JbA]http://www.youtube.com/watch?v=VGRc-cI0JbA[/video]

Tí em thay mặt cho bạn Red Dao không biết nói gì hơn là gửi ngàn lần cám ơn đến bạn Blackred, bạn Són, bạn gốc nhà quê đã cùng nhau liên ranh để bạn Red Dao mang Đá về nhà mới.

Nhân tiện đây, chỉ có bác Bờ Đen Đỏ là ở Xì Gòn nên mai mốt sẽ cảm ơn bác bằng 1 ny cafe đen không đường không đá.

Còn những bác khác thì Tí em sẽ hầu rượu sau ạ.

Mình đang mơ chiến thắng ấy. :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back