What's new

Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

2550k cho nhà bác tichuot + red_dao

@Tichuot: nhớ là em lại ức lắm, mới mát được ... khúc dưới, còn khúc trên mỏi xừ :((

Ôi thế là bạn Red Dao có liên minh rồi ạ, xin chân thành bạn black red ạ. Dù sao cũng có từ red mà.

Đã bảo là đưa tui làm khúc trên luôn cho, nhìn thấy chú đi là tui biết khúc trên cần được xử. Nhưng chú không chịu đưa tui xử thì phải chịu thôi.

Giờ tui dám chắc là chú vẫn lê lết khi lên cầu thang, và lúc chạy về tới nhà thì tay, chân cứng đơ không cảm giác. :D

2650K, thật là quý hoá. Mình xoá nợ với bạn Són (c)

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Tình hình giá hiện tại:
Bác HA: 2500 K
Bác tichuot 2550 K +100 K (són )=2650 K

Zậy là...
2650k cho liên minh Chuột Đỏ Són Đỏ rùi!
SH tính sao đây?????

LM1 (tichuot+red_dao+sontaybac+blackred) đã xác lập, còn bác nào rổ rá cạp chung không :help

@tichuot: iem sợ đẩy lên khúc trên thì ôm của em nghi ngờ em với bác ... :T nên ráng lì tí, ai ngờ ê đến giờ đấy ạ :((

Giờ lại còn có cả Liên minh Rổ Rá Cạp Lại hả các bác ?? Thích nhờ !!

2650k !!

Ôi, thế là 2750k cho liên minh của Tí Chuột và những người bạn !! :d

Bạn em cũng thua tiếp rồi ạ (em thua từ lâu zồi). Chúc mừng bác Tí trước, bác được lòng dân, dân ủng hộ bác, bác cần phải chiến thắng. Thôi e xin phép cả nhà, em đi ngủ đây. Chúc mọi người may mắn.

Ôi thế là Tí Chuột vô địch sớm trước khi mùa giải kết thúc à các bác ?? =))
Ai trả hơn 2750k không ?? :)

Mọi người chung tay ủn phụ bác SH đến trạm xăng nào!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,574
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back