What's new

Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Anh tí, đi.thoại e vẫn đang bị chết :(( e cố thủ trong phòng 2n nay chưa bước ra ngoài đc, ko thay anh tren Fb, a ms cho e so tai khoan bank, e gọi ra bank của e kêu nó chuyển 2000k cho anh nhé

Em chuyển vào TK của anh như sau:

Chủ TK: Le Phu Hang
Ngân Hàng: HSBC
Số TK : 001 714187 041.

Nếu không tiện thì cứ để đó đi em, mai mốt gặp rồi giải quyết luôn thể cũng được. :D

Bạn Phớt có 1 PM từ tớ.;)

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Black Cfrm đã nhận 2350k từ bạn tichuot và 250k từ nuamua nhé

Tksss các bạn, còn 820k của bác sontaybac thì sao đây? Các khoản ủng hộ Đoàn đi miền Trung hiện vẫn nằm trong tk của Black, khi nào về thì tớ rút nộp cho Giám đốc tài chính của đoàn nhé

Đã chuyển hàng cho bạn Tý.
hãng vận chuyển nhanh Tín Thành! Giao hàng tận tay, người nhận thanh toán cước phí ( theo yêu cầu của bạn)
@Red-dao: Tôi gửi kèm tặng bạn thêm một mặt đá Thạch anh trang sức thô tùy bạn xử lý nha!

Đã chuyển hàng cho bạn Tý.
hãng vận chuyển nhanh Tín Thành! Giao hàng tận tay, người nhận thanh toán cước phí ( theo yêu cầu của bạn)
@Red-dao: Tôi gửi kèm tặng bạn thêm một mặt đá Thạch anh trang sức thô tùy bạn xử lý nha!

Năm sau nếu bác có dịp vào SG, bác pm cho em, e mời bác đến nhà e chơi, e nấu ăn hậu tạ bác nhé

Nhà Em có viên thạch anh tím xin đấu giá theo Bác chủ nhà nhé
attachment.php

Tình hình là em đã nhờ lãnh đạo cvn trao tận tay viên đá của bạn Tommy_Ngo cho bác Dantocgoc tại Thanh Hóa. Tammao upload ảnh vụ này lên hộ anh nhé. (c) Cảm ơn bác dantocgoc đã nhiệt tình chờ đợi và mời đoàn ăn trưa. (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back