What's new

Đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng tại Đèo nước ngọt - Phước Hải

Giờ này của ngày hôm qua, có lẻ các thành viên cuối cùng đã rời khỏi Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải để về nhà.
Sau một chuyến phượt đi đến nơi về đến chốn với số lượng thành viên tham dự có lẻ là kỷ lục từ trước đến nay do chị Mơ “chủ xị”, thay mặt Ban tổ chức xin cảm ơn tất cả mọi người đã có mặt trong chuyến phượt “Đèo nước ngọt – Đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng” tại Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải.
Sự nhiệt tình hưởng ứng của tất cả thành viên tham dự trong các Team Building, Fashion show và Phượt Idol của chương trình đã giúp chuyến đi thành công và đạt được mục tiêu chính là những trận cười sảng khoái cho mọi người cũng như những kỷ niệm khó quên sau chuyến đi. Do số lượng tham dự lần này quá sức tưởng tượng nên có thể có những thiếu sót của BTC, rất mong các bạn thông cảm nhé.
Theo quy định của ban quản trị Phượt.com, sau chuyến đi sẽ đóng topic bên mục Tìm bạn đồng hành. Thay mặt chị Mơ – chủ xị chuyến đi vừa qua và được ủy quyền khai pháo ;) , Weekender rất mong các bạn chia sẻ thật nhiều cảm xúc và những hình ảnh vui nhộn về chuyến đi tại Hồi ức các chuyến đi.
Một lần nữa rất cảm ơn sự tham gia của tất các bạn, các thành viên trong BTC, ban quản trò, ban văn nghệ và nhất là trưởng ban hậu cần kiêm trưởng ban tổ chức là Chị Mơ. (c)

Giờ này của ngày hôm qua, có lẻ các thành viên cuối cùng đã rời khỏi Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải để về nhà.
Sau một chuyến phượt đi đến nơi về đến chốn với số lượng thành viên tham dự có lẻ là kỷ lục từ trước đến nay do chị Mơ “chủ xị”, thay mặt Ban tổ chức xin cảm ơn tất cả mọi người đã có mặt trong chuyến phượt “Đèo nước ngọt – Đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng” tại Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải.
Sự nhiệt tình hưởng ứng của tất cả thành viên tham dự trong các Team Building, Fashion show và Phượt Idol của chương trình đã giúp chuyến đi thành công và đạt được mục tiêu chính là những trận cười sảng khoái cho mọi người cũng như những kỷ niệm khó quên sau chuyến đi. Do số lượng tham dự lần này quá sức tưởng tượng nên có thể có những thiếu sót của BTC, rất mong các bạn thông cảm nhé.
Theo quy định của ban quản trị Phượt.com, sau chuyến đi sẽ đóng topic bên mục Tìm bạn đồng hành. Thay mặt chị Mơ – chủ xị chuyến đi vừa qua và được ủy quyền khai pháo ;) , Weekender rất mong các bạn chia sẻ thật nhiều cảm xúc và những hình ảnh vui nhộn về chuyến đi tại Hồi ức các chuyến đi.
Một lần nữa rất cảm ơn sự tham gia của tất các bạn, các thành viên trong BTC, ban quản trò, ban văn nghệ và nhất là trưởng ban hậu cần kiêm trưởng ban tổ chức là Chị Mơ. (c)

Có 2 người trong chuyến đi này mà em muốn đặc biệt cảm ơn là chị Mơ và anh Weekender...

Về chị Mơ : không có gì để nói nữa vì đã nói quá nhiều và được hiểu hơn về chị ngay tại buổi nhậu đêm 14/5 :D...

Về a weekender : Cảm nhận của em về anh là anh quá...hiền :D, e không thấy anh nhăn mặt lần nào trong suốt 2 ngày hehe. Cám ơn anh rất nhiều vì đã hỗ trợ chị Mơ và ban tổ chức trong vai trò trưởng đoàn để tổ chức cho đoàn một chuyến đi hoành tráng và thành công. Sau chuyến đi này chắc tóc anh Week sẽ bạc hơn rất nhiều dù nó đã...rất bạc rồi:))... Thanks anh Week...:)

Đã trải qua 2 ngày 1 đêm..hoành tá tràng nơi Đèo Nước Ngọt - Phước Hải...với bao kỉ niệm với Nhóm Côn Đồ - Lừa Đảo...
Ê mông với đoạn đường Sg - phước hải : hơn 120km...
Vì 2 con ghẹ...mà cái mặt sưng chù vù cả buổi tối...hậu quả...là ngậm ngùi nhìn người ta ăn tiệc...
Có 1 buổi trưa leo núi Minh Đạm...mệt...nhưng cực kì thú vị...và đang hóng hớt hình ảnh...
Tiếp tục mông ê...không còn cảm giác từ Phước Hải - Sg...còn hứng 1 cơn mưa lớn ở đoạn gần Nhơn Trạch...ôi chao...
Giờ lại đi cày...kiếm tiền đi phượt chuyến tiếp theo...
Cám ơn tất cả mọi người...đặc biệt là Ban Tổ Chức iu...nhưng không dấu....

@ anh Thắng: có hình mỗi nhóm khi trao nhận giải không post giúp em với. TKS

Đã trải qua 2 ngày 1 đêm..hoành tá tràng nơi Đèo Nước Ngọt - Phước Hải...với bao kỉ niệm với Nhóm Côn Đồ - Lừa Đảo...
Ê mông với đoạn đường Sg - phước hải : hơn 120km...
Cái này chắc là bắn tẻ hay đi lộn đường ra tới Vũng Tàu hay sao chứ mình đo trên Google chỉ có khoảng 100km àh :D

Chờ đợi từ sáng, với tinh thần cảnh giác cao độ, vì sợ sếp phát hiện tối ngày cứ " phượt " hoài, cuối cùng cũng đã có topic này...
Ôi cái lần đấu tiên của em, ôi cái cảm giác " ấy " ở Đèo nước ngọt thất là.......(to be cont...)

P/S :.... Xí chỗ

Cảm ơn nhiều nhiều lắm.
Là từ đầu tiên mình muốn gởi tới BTC hội trại.
Cảm ơn chị Mơ đã làm cho nhà Phượt có nhưng giây phút ngất ngây trên mây. Cảm ơn về những kỹ lục mà nhà mình đã đạt được.
Cảm ơn 6 tiểu trại đã đoàn kết góp phần cho sự thành công lớn.
Cảm ơn Khu du lịch đã có 1 khoảng không gian rộng để mà đủ cho nhà chúng ta vui chơi thỏa thích.
Cảm ơn các các trại sinh trong nhóm "Tiếu Ngạo Giang Hồ" đã giúp đỡ mình trong những trò chơi mà mình nghĩ là không thể chơi được.

Ôi, mong ảnh của mọi người để sống lại với bao nhiêu ký ức trong chuyến đi này.

Cảm ơn ban tổ cháy đã vô cùng vất vả vì một cuộc vui hoành tráng để anh em phượt có dịp gặp nhau giao lưu với nhau.Trong đó có nhiều anh chị (em hâm mộ ) mà chưa được gặp mặt. Chuyến đi đã để lại nhiều câu chuyện cười ra nước mắt.=)):D

Cảm ơn tất cả thành viên nhóm Sạch Sành Sanh. Đã thể hiện hết tiêu chí "Chơi hết hơi mới nghỉ" trong khả năng của mình.Em thì sẽ nhớ hoài cái tát khi thi fashion Phuot. HE=))

Chuyến đi rất vui và thú vị, Cám ơn tất cả mọi đã rất nhiệt tình để chuyến đi phải nói là thành công tốt đẹp, Ban tổ chức thật tuyệt vời. Sau chuyến đi mới bik nhiều cao thủ tửu lượng vô biên như: yinynhungoc... ek sứm gặp lại trong những chuyến sau.Tks all

Last edited:
Lần đầu tiên em tham gia 1 chuyến đi với nhà Phượt và may mắn thay, em gặp rất nhiều cái nhất (theo hệ quy chiếu của em :p):
- Là chuyến đi có nhiều người lạ nhất (100%) mà em từng tham gia
- Ban tổ chức là những anh chị nhiệt tình nhất và tháo vát nhất mà em từng gặp
- Nhóm trưởng Fanha là nhóm trưởng lành-nhưng-không-hiền nhất mà em từng biết :))
- Nồi Cháo Gà là nhóm hợp cạ nhất em từng quen ;) - sự quan tâm của a Fanha, sự xông xáo của chị nhà a Fanha, sự chu đáo của bạn xế Hayabusa, sự chia sẻ của chị Hoahuetim, sự năng nổ của Lyly và bạn Bảo của em í, sự hòa đồng và hóm hỉnh của a Redbull và a Nhã, sự nhiệt tình và tỉ mỉ của bạn Dép Lào Biển, chị Voicoi, chị Trymoanh, chị Zìn, chị Móm, sự hài hước của a Demensg, a Nhoctheki, Chốt Tàn, sự "quyết tâm trên mọi mặt trận" của a Trần Quyền, sự hết mình của Syringa, a Tuấn, a Kanzzz và 2 anh bạn, cái ôm thân thiết bất ngờ của chị Mossa - tất cả làm nên một kỉ niệm vô cùng đáng nhớ của em.

Cảm ơn tất cả mọi người ^__^

Em chỉ có một vài tấm ảnh chụp chớp nhoáng trên đường đi, dù ko đẹp nhưng em vẫn muốn mang ra "đóng dấu" cho chuyến "phượt" đầu tiên, hì hì. Cho em đặt tạm 1 cục gạch nhé :p!

Trời - trăng - mây - nước

Trăng trên biển

Biển hoàng hôn và biển bình minh

Xuôi đèo

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,423
Latest member
dothinh06