What's new

Đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng tại Đèo nước ngọt - Phước Hải

Giờ này của ngày hôm qua, có lẻ các thành viên cuối cùng đã rời khỏi Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải để về nhà.
Sau một chuyến phượt đi đến nơi về đến chốn với số lượng thành viên tham dự có lẻ là kỷ lục từ trước đến nay do chị Mơ “chủ xị”, thay mặt Ban tổ chức xin cảm ơn tất cả mọi người đã có mặt trong chuyến phượt “Đèo nước ngọt – Đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng” tại Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải.
Sự nhiệt tình hưởng ứng của tất cả thành viên tham dự trong các Team Building, Fashion show và Phượt Idol của chương trình đã giúp chuyến đi thành công và đạt được mục tiêu chính là những trận cười sảng khoái cho mọi người cũng như những kỷ niệm khó quên sau chuyến đi. Do số lượng tham dự lần này quá sức tưởng tượng nên có thể có những thiếu sót của BTC, rất mong các bạn thông cảm nhé.
Theo quy định của ban quản trị Phượt.com, sau chuyến đi sẽ đóng topic bên mục Tìm bạn đồng hành. Thay mặt chị Mơ – chủ xị chuyến đi vừa qua và được ủy quyền khai pháo ;) , Weekender rất mong các bạn chia sẻ thật nhiều cảm xúc và những hình ảnh vui nhộn về chuyến đi tại Hồi ức các chuyến đi.
Một lần nữa rất cảm ơn sự tham gia của tất các bạn, các thành viên trong BTC, ban quản trò, ban văn nghệ và nhất là trưởng ban hậu cần kiêm trưởng ban tổ chức là Chị Mơ. (c)

Trong mấy ông nhóm trưởng nam thì hình như có đến 3 ông chuyển đổi giới tính trong màn Fashion show.
Vì nhờ đợt này mấy ông ấy có điều kiện để thể hiện giới tính chôn giấu bấy lâu nay.

Ẹc ẹc, thiệt là oan ức mừ.
Chỉ vì cái fashion show mà Fanha phải ôm túi ngủ ra bờ biển ngủ, thay vì dc ngủ cùng vợ ở trong lều. :((

Tư tui xin cám ơn Ban TC cũng như toàn thể các thành viên dự hội trại đã đễ lại trong tôi một kỷ niệm vui đáng nhớ . Những trận cười ra nước mắt, những hình ảnh dí dỏm,những trò chơi vui nhộn đầy kịch tính, những ly rượu thân mật ...tất cả mọi người đã cùng nhau mang lại thành công tốt đẹp cho chuyến đi cũng như một dấu ấn vui trong lòng mỗi chúng ta . Bữa đó Tư cũng quậy hết mình say hết cỡ và rồi một đêm ngủ vùi trên cát giữa đất trời mênh mông....... quá đã :))
Sẽ có nhiều hình ảnh pót lên cho các anh chị cùng thưởng thức .... HÃY ĐỢI ĐẤY ...:))

Dẫu sao các bạn các bạn cũng phải cám ơm bạn ' phuochoang' đại gia mà phải khiêng loa. Chở âm thanh ánh sáng
Nhưng bù lại đc chở mấy em " chân dài tới lách":))

Đúng rồi, xin cảm ơn Phuoc Hoang và ông xã của LeHue. Ước gì mình được như các anh ấy (c)

Và cũng rất cảm ơn anh Lengkeng, Mossa, Lucas, Nhà Lele, ... đã không ngại giờ giấc và cố gắng để đến chung vui. Mà sao anh Lengkeng đi trễ về sớm nhỉ. Sáng dậy không thấy anh ấy đâu :)

Sau cú ăn chơi hoành tráng với đông đảo bằng 1 đại đội Tiana về còn gặp 1 trận mưa làm cho cả mình và xế "ẹp chai" đều bệnh. Hôm nay đã giảm sốt nên mới lếch cái xác thì văn phòng, cái hồn thì còn ở Đèo nước ngọt chưa về... hehehe! Nhưng vẫn còn sung lắm, có chuyến Phượt thì dù có bệnh Tiana vẫn không từ chối đâu nhá. Hai chị em này chịu khó lémmmmmmm.
Thành thật cám ơn BTC đã suy nghĩ nát óc, vận dụng cả tinh thần lẫn tay chân hoàn thành nhiệm vụ 1 cách xuất sắc. Hoan hô! bip..bip...
Chiều nay nhà Côn Đảo sẽ off nhưng xem ra phải mang máy tính ra mà chép hình chứ cầm usb là thua chắc!!!

Jinny biết Thangque độn cái chichi rồi , Jinny ngưỡng mộ nhất màng độn và lắc mông của Thangque thôi cực kì chi là chuyên nghiệp , điêu luyện còn hơn các em múa cột nữa hahahaha=))

keke,đáng lý e lắc hết mình luôn...mà các thành viên nhóm em lên đòi bóp dữ wa'...nên e đầnh phải rút lui để bảo toàn sinh mạng đấ ạ :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,942
190,281
Latest member
Thuc2019
Back