What's new

Đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng tại Đèo nước ngọt - Phước Hải

Giờ này của ngày hôm qua, có lẻ các thành viên cuối cùng đã rời khỏi Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải để về nhà.
Sau một chuyến phượt đi đến nơi về đến chốn với số lượng thành viên tham dự có lẻ là kỷ lục từ trước đến nay do chị Mơ “chủ xị”, thay mặt Ban tổ chức xin cảm ơn tất cả mọi người đã có mặt trong chuyến phượt “Đèo nước ngọt – Đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng” tại Khu du lịch Đèo Nước Ngọt – Phước Hải.
Sự nhiệt tình hưởng ứng của tất cả thành viên tham dự trong các Team Building, Fashion show và Phượt Idol của chương trình đã giúp chuyến đi thành công và đạt được mục tiêu chính là những trận cười sảng khoái cho mọi người cũng như những kỷ niệm khó quên sau chuyến đi. Do số lượng tham dự lần này quá sức tưởng tượng nên có thể có những thiếu sót của BTC, rất mong các bạn thông cảm nhé.
Theo quy định của ban quản trị Phượt.com, sau chuyến đi sẽ đóng topic bên mục Tìm bạn đồng hành. Thay mặt chị Mơ – chủ xị chuyến đi vừa qua và được ủy quyền khai pháo ;) , Weekender rất mong các bạn chia sẻ thật nhiều cảm xúc và những hình ảnh vui nhộn về chuyến đi tại Hồi ức các chuyến đi.
Một lần nữa rất cảm ơn sự tham gia của tất các bạn, các thành viên trong BTC, ban quản trò, ban văn nghệ và nhất là trưởng ban hậu cần kiêm trưởng ban tổ chức là Chị Mơ. (c)

Những gương mặt đầy ấn tượng

Người phụ nữ kinh khủng nhất hahahah

Người phụ nữ tuyệt vời nhất...

Lần đầu tiên đi phượt đã được tham gia vào cuộc tranh tài của 6 đại môn phái. Đã được diện kiến đủ mặt anh tài, từ cao nhân, kỳ nhân đến ... dị nhân, quái nhân. Quần hùng được dịp chiêm ngưỡng và cười nghiêng ngả với đủ loại chiêu thức từ vô chiêu đến hữu chiêu của các cao thủ.
Đa tạ minh chủ Weekender, đại sư tỷ Mơ và các sư huynh đệ tỷ muội đã tổ chức chuyến đi này.
Mong chờ lại có dịp cùng mọi người tấu lên khúc phượt ca...

;)
Anh ơi, thành viên nhóm Côn Đảo cùng nâng ly với anh cả đêm...mừ anh hông nhớ được member của nhóm nào hả anh...huhu...buồn ghê cơ.
Nhớ chứ, nhưng không nhớ hết. Một số thành viên của nhóm nhìn mặt rất quen nhưng không nhớ nick. Riêng nhóm trưởng Mắt kiếng thì thiệt tình là sau Fashion show mới có ấn tượng để nhớ :))
Mà ngộ hen, trong mấy ông nhóm trưởng nam thì hình như có đến 3 ông chuyển đổi giới tính trong màn Fashion show.

Những gương mặt đầy ấn tượng

To a Thắng:
Ặc ặc e mới vừa ăn tối xong nhìn chân dung e , e nôn hết ra, tổn hao 1 cây lạp xưởng và 2 quả trứng e mới vừa ăn xong... Tháng 9 này đi HK a Thắng phải trả lại tổn hại này cho e, ko thì e đem a qua đó rao bán a cho lao động khổ sai đấy... Dà Hú...

Ặc ặc e mới vừa ăn tối xong nhìn chân dung e , e nôn hết ra, tổn hao 1 cây lạp xưởng và 2 quả trứng e mới vừa ăn xong... Tháng 9 này đi HK a Thắng phải trả lại tổn hại này cho e, ko thì e đem a qua đó rao bán a cho lao động khổ sai đấy... Dà Hú...
Mình cũng có 1 tấm của Mắt kiếng rất ư là hoành tá tràng nhưng đang dìm hàng. :))

Em cũng rất yêu tất cả thành nhóm "Sạch sành sanh", nên em cũng mong mọi người cũng sẽ không ghét e,hic. Mong tất cả thành viên của nhóm 5 sẽ hiểu,:((

Em nghĩ ko ai ghét chị đâu, mấy anh mê gái nhóm em thấy chị là mắt sáng như sao í mà.
Còn vụ đùng mấy phát trong lều, ko nói ko ai bít đâu ạ hahhaa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,781
190,177
Latest member
hay88oficial
Back