What's new

[Chia sẻ] Đến Amsterdam ngắm hoa và ...xem gái bán hoa

Longhe

Phượt thủ
Thân gửi Hanoi06,

Tháng sau gia đình tôi có 3 người lớn dự định đi Amsterdam 2 đêm học anh định book Meininger hotel nhưng giá không phải 70 E mà phải trên 100 E, xin hỏi anh chỉ cho cách thế nào cho rẻ, xin cám ơn anh trước.
Có thể do bác book gần ngày đi quá đấy ạ, em book trước hai tháng thì giá 80E, giờ check giá đã lên 130E, e cũng đi tháng sau đây ạ, nhưng em có bạn bên đó, hồi đó book chỉ để làm visa thôi :)

hanoi06

Phượt quái
Thân gửi Hanoi06,

Tháng sau gia đình tôi có 3 người lớn dự định đi Amsterdam 2 đêm học anh định book Meininger hotel nhưng giá không phải 70 E mà phải trên 100 E, xin hỏi anh chỉ cho cách thế nào cho rẻ, xin cám ơn anh trước.
KS này cạnh nhà ga Sloterdijk nhưng cách xa nhà ga Centraal khoảng 3-4 km, không thuận tiện lắm cho việc đi chơi. Nếu đi lại khu trung tâm thì bác chọn KS IBIS thì có vị trí tuyệt vời mà giá cũng không đắt lắm đâu.

hamacon

Phượt quái
KS này cạnh nhà ga Sloterdijk nhưng cách xa nhà ga Centraal khoảng 3-4 km, không thuận tiện lắm cho việc đi chơi. Nếu đi lại khu trung tâm thì bác chọn KS IBIS thì có vị trí tuyệt vời mà giá cũng không đắt lắm đâu.

Cái ks này nó sát nhà ga Centraal luôn kìa, còn thấy cái chóp nhà ga luôn.

hado0601

Phượt tử
Link ảnh chết toi rồi bác ơi, bác fix dùm em ảnh đc ko ạ, tiện thể cho em xin tên quán vịt quay ở ams với ạ. Chả là em noel này cũng đi Ams chơi bác ạ. Cám ơn bác nhiều

hanoi06

Phượt quái
Link ảnh chết toi rồi bác ơi, bác fix dùm em ảnh đc ko ạ, tiện thể cho em xin tên quán vịt quay ở ams với ạ. Chả là em noel này cũng đi Ams chơi bác ạ. Cám ơn bác nhiều
Bạn ơi ảnh vẫn xem bình thường mà. Quán vịt quay Bắc Kinh trong quán ăn Tàu mình có ảnh ở trang trước đó bạn.

hado0601

Phượt tử
Hix, ko hiểu sao em chỉ xem được vài cái ảnh của bác thôi ạ. Hay là host bác up hết bandwidth. Mãi em mới tìm đc 1 topic nhiều ảnh mà lại chụp cẩn thận như này, tiếc thật.