What's new

đi cam đi cam nào 14/05 -17/05

Status
Not open for further replies.
xin mời tất cả bà con tham gia ném đá và đăng ký đi. mình dự định đi trong bốn ngày tử 14 đến 17 /5. mong cac bạn đong góp tư vấn nhé

xin mời tất cả bà con tham gia ném đá và đăng ký đi. mình dự định đi trong bốn ngày tử 14 đến 17 /5. mong cac bạn đong góp tư vấn nhé

Ném gạch nhá Obi kakakaka....vào là ...(beer)

Hoành tráng nhỉ, đang đú đởn trong SG nhưng bận quá, không theo được

bạn ơi, mình cũng muốn tham gia, cho mình kế hoạch đi và off như thế nào để quen biết tí nhỉ trước khi đi. Mình rất máu khi được ngắm mặt trời mọc ở Angkook lắm

bạn ơi, mình cũng muốn tham gia, cho mình kế hoạch đi và off như thế nào để quen biết tí nhỉ trước khi đi. Mình rất máu khi được ngắm mặt trời mọc ở Angkook lắm

hihi.. vẫn đang tuyển ngưởi hiên tại mình có 2 ng đi. minh dưj định đoàn đi khoảng 4 đến 6 người.... lịch off thông báo sau nhé.

Hihi, em xác nhận cho bạn Bích Thảo là bạn obimen nhà chúng em đây là con người chu đáo, lịch thiệp, vui tính, tự tin, tổ chức chương trình thì là an tâm bậc nhất đấy ạ. Thế nên bạn nhớ rủ thêm bạn bè đi Campuchia chơi cùng đoàn cho vui nha nha, vào Nam sang Cam xem mặt trời uống mặt trăng, còn gì thú bằng, phổng ạ?

:D

hihi... cảm ơn tình cảm nhà mình nhà... tình hình là đi chơi chẳng vào dịp nào cả, nên topic nhà mình hơi heo hắt nhỉ :((... tuyển người nào...

Bạn ơi, mình cũng muốn đi Cam cùng nhóm bạn nhưng mình trót xin nghỉ ngày 17 đến ngày 22 tháng này rồi. Nếu kê hoạch của bạn đổi ngày được thì cho minh đi với nhé. Mình ở Hà Nội

Bạn ơi, mình cũng muốn đi Cam cùng nhóm bạn nhưng mình trót xin nghỉ ngày 17 đến ngày 22 tháng này rồi. Nếu kê hoạch của bạn đổi ngày được thì cho minh đi với nhé. Mình ở Hà Nội

lịnh mình đã ấn định rồi. mong bạn thông cảm, bạn có thể thay đởi lịch nghỉ để tham gia cùng đoàn của mình... mong cùng trung hành trình này với bạn.

Ái chà, tình hình đi cam của chúng ta hơi heo hút người nhỉ, mọi người ơi tham gia đi, mùa hè là mùa để phượt đấy, không đi thì phí cả đời người. Ngắm hoàng hôn trên Angkook là đỉnh nhất đấy cả nhà ạ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,542
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back