What's new

đi cam đi cam nào 14/05 -17/05

Status
Not open for further replies.
xin mời tất cả bà con tham gia ném đá và đăng ký đi. mình dự định đi trong bốn ngày tử 14 đến 17 /5. mong cac bạn đong góp tư vấn nhé

obi trọc lại lên đường à? chắc rón rén ném 1 cục gạch, đợi xin phép vợ đã

hehe vào ném cục đá cho top của bác xôm nhá.
Em coi qua lịch trình của đoàn mình thì giống như lịch của em ... khi chưa điều chỉnh :D nên em xin phép tham gia góp ý tí: thời gian ít (4 ngày), tụi em cũng tham khảo mãi rồi thì thấy là ở PP không có gì cả trong khi ở SR bét ra cũng phải 2-3 ngày trở lên vì có rất nhiều thứ để chơi. Thế nên bác nên chọn phương pháp bay thẳng từ HN sang SR như vậy sẽ tích kiệm được thời gian và có thể ăn chơi 4 ngày ở SR - quá phê (nếu bác đi thế này em có thể tư vấn cho bác chút thông tin).
Mọi thứ cho chuyến 30/4 này của tụi em cũng xong rồi, nếu bác cần thông tin gì ở bển em sẽ giúp - chúc bác vui

hị hị . bạn cho mình cái địa chỉ thư nhể.. có j chúng mình trao đổi... vị lịch vao giữa tuần... nên hơi ít thanh viên.. nhưng không vấn đề j.. vui la chính....

Bác cho em góp ý nhé , nếu đi bằng xe bus thì bác đã mất 24h để di chuyển, tính ra cả chuyến đi bác chỉ có đúng 24h ở siemriep là vui chơi được, đi như thế hơi mất sức và đi cũng ko hết.
Angkor nó bán vé theo ngày , nên theo kno của em riêng bác đi angkor đã mất 1 ngày rồi, trong khi gần đó bác có thể đi dòng sông gì mà có tượng ở dưới sông ấy và biển hồ, nên em nghĩ lịch trình như thế bác đi ko đủ và hơi phí công, nếu được em nghĩ bác bay thẳng qua SR thì sẽ đi được nhiều hơn
Em nghĩ bác bay qua SR, di bus về PP thì hợp lý

cảm ơn bạn đã tư vấn, mình đã book vé hai chiều hà nội -sg.. nêu lịch trình của mình sẽ không thay đổi.... nếu bạn có lòng thì tư vấn kỹ hơn một chút nhé, những điểm cần đên nha... dù gì cũng cảm ơn bạn góp ý

uầy, bạn obimen26 nóng vội quá, lần trước mình cũng không rõ bạn có đi không vì lịch trình chưa có, thành viên cũng lèo tèo :D. Giờ bạn đã book vé vào SG rồi à? Vì có 1 gói bay thẳng sang SR và free phòng khách sạn 2 đêm - giá chỉ bằng tiền vé bay vô SG+ bus, mà như thế bạn có cả 4 ngày ở SR, không phải đi bus mất 2 ngày mà lại mệt

tình hình la mình đi cũng bạn trong sai gòn, nên đã đặt vé từ sớm rùi, cũng vì muốn có một chuyến đi đông vui, nên lập topic này... nếu heo người quá... chúng mình đi hai mình vậy.....hị hị..... chở bạn bonbon đi về mình qua hỏi thăm nhờ bạn tư vấn nhé....

uầy, bạn obimen26 nóng vội quá, lần trước mình cũng không rõ bạn có đi không vì lịch trình chưa có, thành viên cũng lèo tèo :D. Giờ bạn đã book vé vào SG rồi à? Vì có 1 gói bay thẳng sang SR và free phòng khách sạn 2 đêm - giá chỉ bằng tiền vé bay vô SG+ bus, mà như thế bạn có cả 4 ngày ở SR, không phải đi bus mất 2 ngày mà lại mệt

Bonbon cho chị xin thông tin về cái gói này đi.
Đang bận túi bụi nên không có nhiều thời gian search.

Bonbon cho chị xin thông tin về cái gói này đi.
Đang bận túi bụi nên không có nhiều thời gian search.

uầy, xin lỗi bác vì mấy hôm nay em không vào nên không đọc tin này, chuyến bay thẳng này thì rất tiện - nhưng dịp 30/4 thì đương nhiên là hoàn toàn hết vé rồi - nếu bác đi ngoài thời gian này thì em sẽ thông tin giúp bác.
@vespa: hehe - người ta không đi cùng đoàn mình được đâu mà tháp tùng - vì đoàn mình đi 30/4 và không bay thẳng :)) - mà cậu pót cái khăn chàm lên cho tớ coi đi ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back