What's new

Đi Mộc Châu 2 ngày mùng 6,7 Tết Âm Lịch tuyển người đi cùng

Status
Not open for further replies.
Mình định đi Mộc Châu vào ngày Mùng 6 - 7 Tết Âm Lịch, cần tuyển người đi cùng cho vui . Ai rảnh rỗi không đi lâu được đi cùng mình nha. Mình mới "phượt" nên chưa có kinh nghiệm, xin tý kinh nghiệm của các tiền bối nha. Thanks nhiều

Cung đường của bạn cần phải có lịch trình cụ thể, chi phí sơ bộ thì hi vọng có người ném đá, xây gạch.

Last edited by a moderator:
Hello bacoi, tớ đăng ký 1 chân nhá. Cậu có lịch trình chạy thế nào chưa ? Tớ cũng chỉ có kinh nghiệm trên phuot.com thôi, giá bác nào có “ thực tế chiến trường” tham gia thì tốt quá.
Kiểu gì cũng đi.

Hứng lên thì phượt thôi chưa chưa có lịch trình gì cụ thể nè.cậu đã có kinh nghiệm trên phuot.com thì nhờ các bác ấy giúp giùm em một tay nha
Đề nghị bạn viết hoa đầu câu

Last edited by a moderator:
He he quả này gọi là " gà đi phượt " đây, từ giờ đến hôm đấy nghiên cứu lịch trình các bác đã từng đi vậy.
Số dđ của tớ : 0983177876 - cho tớ số cậu nhá.

Gà đi phượt nghe cũng hay đấy.Hee,mình tính hỏi bác người mộc châu xem tinh hình thế nào.Mình tính lịch trình là thế này
Hà nội-hòa bình-mai châu-mộc châu
Số dd của tớ: 01277148550

Last edited:
Hi bacoi tuyến đường đi - về là phải như thế rồi, quan trọng là biết được những chỗ tạt ngang tạt ngửa, một vài làng bản đẹp dọc đường mà mình có thể vào lang thang.
Tớ có thể nghỉ được tiếp mùng 8 để kéo dài lịch trình, he he đầu năm nên thong thả chứ cứ cắm đầu chạy miết chán lắm.
Đang ngâm cứu forum, có gì gọi nhau nhá.

... Thèm cái cảm giác đi lang thang, thích bao giờ đến thì đến, bao giờ về thì về...

Hihi.Ngại quá.Mình bít là như thế nhưng khổ cái là cũng mớitập tành phượt lên chưa có kinh nghiệm mấy.Mình cũng nghiên cứu những chỗ để tạt ngang tạt ngửa rồi.Để hỏi lại bác người mộc châu xem thế nào rồi sẽ trả lởi cậu ngay.

Cuối cùng vãn chỉ có 2 bác này chém với nhau :p hì hfi... đợt tới nếu công việc ổn thì em sẽ vi vu cùng bác bác Vũ nhá :p hì hì cơ bản là chưa thấy lịch trình cụ thể của chủ theart thế nào.

Hjhj, aFang không đi Hà Giang mà lại lang thang Mộc Châu à? Lão này phải ...:TNăm mới chúc chú có chuyến đi vui vẻ nhá. Lên Mộc Châu cần giúp đỡ gì thì alo cho tớ nhá...
Happy New Year!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back