What's new

Điều điên rồ nhất bạn đã từng làm trong đời

Điều điên rồ nhất mình từng làm trong đời: Học lớp 10 yêu thầm 1 cô bạn học gần trường. Tối nào cũng rủ thằng bạn thân nhất rồi 2 đứa đến nhà cô ấy dẫn cô ấy đi ăn chè.(1 tháng liên tục) Tưởng chừng chẳng có gì. Cái ở đây là đoạn đường từ nhà mình đến nhà cô ấy.

nhà 2 đứa cách nhau 7km (Đường Quốc lộ 2 chiều ngon lành). nhà thằng bạn cũng nằm trên QL luôn. sau khi đón thằng bạn đáng lẽ sẽ tiếp tục đi QL nữa, nhưng 2 thằng lại không đi QL mà vác xe đạp đi đường ruộng rồi băng qua nghĩa địa, có đoạn phải vác xe ( vắng tanh khoảng 3km). Cũng chỉ vì 1 điều đơn giãn má thằng bạn bán trái cây trên đường QL 2 thằng không dám đi ngang qua sợ má nó thấy.

Lúc năm tuổi lấy hột bắp rang to nhứt bịch nhét vào lỗ mũi, cả xóm quây lại tìm cách lấy ra, kết quả lôi được hột bắp ra còn lỗ mũi thì máu chảy ròng ròng. NGU quá!

Điều điên rồ nhất mình từng làm trong đời: Học lớp 10 yêu thầm 1 cô bạn học gần trường. Tối nào cũng rủ thằng bạn thân nhất rồi 2 đứa đến nhà cô ấy dẫn cô ấy đi ăn chè.(1 tháng liên tục) Tưởng chừng chẳng có gì. Cái ở đây là đoạn đường từ nhà mình đến nhà cô ấy.

nhà 2 đứa cách nhau 7km (Đường Quốc lộ 2 chiều ngon lành). nhà thằng bạn cũng nằm trên QL luôn. sau khi đón thằng bạn đáng lẽ sẽ tiếp tục đi QL nữa, nhưng 2 thằng lại không đi QL mà vác xe đạp đi đường ruộng rồi băng qua nghĩa địa, có đoạn phải vác xe ( vắng tanh khoảng 3km). Cũng chỉ vì 1 điều đơn giãn má thằng bạn bán trái cây trên đường QL 2 thằng không dám đi ngang qua sợ má nó thấy.

Thiệt là dễ thương quá đi, thằng em tui....Cái tuổi học trò ngây ngô đáng yêu quá, em nhỉ (!)

Rồi đến ngày thứ 31 thì sao hả bạn? Hết xiền? Cô ấy chán không ăn chè nữa? Thằng bạn bị má bắt được? Hay mình tự thấy mình "điên" nên thôi không đi nữa?

Rồi đến ngày thứ 31 thì sao hả bạn? Hết xiền? Cô ấy chán không ăn chè nữa? Thằng bạn bị má bắt được? Hay mình tự thấy mình "điên" nên thôi không đi nữa?

HEHE thiệt ra hồi đó đi hơn 1 tháng:T. Kết quả cuối cùng: thằng bạn chán ăn chè:shrug:, nó chán đi đường ruộng,:shrug: nó sợ ma,:dien nó không thèm đi nữa:((, mình thì không biết rủ ai đi hết, còn chuyện tình cảm của mình cũng chả dám thổ lộ.:T Hồi nhỏ má không cho ăn lưỡi heo hay sao ý. Thế có điên không chứX(

Điều điên rồ nhất là đi tin tưởng những người ko đáng tin

Mặc dù luôn tự nhắc nhở mình rằng: Không nên tin bố con thằng nào cả! +))

HEHE thiệt ra hồi đó đi hơn 1 tháng:T. Kết quả cuối cùng: thằng bạn chán ăn chè:shrug:, nó chán đi đường ruộng,:shrug: nó sợ ma,:dien nó không thèm đi nữa:((, mình thì không biết rủ ai đi hết, còn chuyện tình cảm của mình cũng chả dám thổ lộ.:T Hồi nhỏ má không cho ăn lưỡi heo hay sao ý. Thế có điên không chứX(

Cô bạn iu thằng bạn chứ hem phải bạn

chuyện này hay đấy chứ nhỉ nhưng mà bây giờ yêu nhau cứ dắt đi ăn chè mỗi ngày thì thế nào cũng có nguời bị sâu răng hay tiểu đuờng chứ chả chơi

Điều điên rồ: hồi học cấp III, thích 1 bạn cùng trường, ngày nào cũng xung phong trực nhật để đi lấy nước rửa tay cho thầy cô, để gặp người ta, vì người ta cũng hay đi lấy nước ;))
Lần khác, do đi sớm quá, ko gặp đc, buồn thiu và ngậm ngùi đi về, khi gần vào đến lớp rồi mới thấy người ta đi ra, thế là đổ nước cái ào xuống gốc cây, lon ton ra múc nước lại =))
Điên rồ nhất chưa thì chắc là chưa :D
heeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,941
Latest member
Thao10
Back