What's new

Điều điên rồ nhất bạn đã từng làm trong đời

Một lần mình vô tư ngồi hót với một em sơn nữ Thái trắng trong nhà, trong khi hơn 10 thanh niên bản cầm dao, gậy vây xung quanh. Lúc đi ra nhìn thấy tinh thần quyết tử bảo vệ gái bản mà dựng tóc gáy. Suýt nữa thì tèn ten... Thế đã đủ điên chưa nhỉ?

Điều điên rồ nhất của mình là đi chơi vào ngày dân tình đi làm, và làm việc cật lực vào những ngày dân tình đi chơi @@

1.Ngày đầu tiên nhận việc. Trang phục chỉnh tề. Vào phòng họp để trình bày Project. Sếp của các bộ phận đã có mặt. Chào hỏi, giới thiệu xong thủ tục hết, các sếp bắt đầu ngồi nhìn và chờ đợi bắt đầu thuyết trình. Mở cặp lấy máy tính ra mới biết mang nhầm máy tính của.........em gái.
2.Sinh nhật bạn gái. Âm thầm chuẩn bị một buổi tối thật lãng mạn có nến, hoa, rượu, ở Bà Nà. Mọi chuyện ok hết, tới lúc mở rượu thì mới biết bỏ quên corkcrew (đồ khui rượu) dưới núi.
3. Bận quần lót giấy. Mới đi làm về, nóng quá vào hồ bơi ở Phu My Hung. Thầm nghĩ chắc cũng ok. thôi.Thay đồ và nhảy cái ầm xuống tắm. 25phut sau lên bờ, quần lót giấy giống như "lá lành đùm lá rách", y hệt bong bóng xà bông.

Đi làm mà quên khóa vòi nước, để chảy lênh láng từ sáng, tới 2h45pm nhận được điện thoại của mẹ (bố mẹ ở nhà khác) nói bác tổ trưởng tổ dân phố alo cho bố mẹ thông báo tình hình, về nhà ngay khóa vòi nước lại.Hơ hơ hôm đó mình nổi tiếng quá.Cái bill tiền nước quá trời..

Điều điên rồ nhất của em là yêu người không yêu mình, nhớ người không thèm ngó ngàng gì đến mình...Và để bi giờ vẫn ế!!!

Tự nhiên muốn tự đi về nhà. Lấy xe máy của bạn gái chạy. Chạy đến đường Nguyễn Du - gần Galaxy- bị 2 anh police thổi còi. Tự nhiên muốn "rửng mỡ" với 2 chú này , và nghe bạn bè về share lại rằng hễ bị police ở SG bắt thì hoặc là đưa tiền, hoặc là nói lung tung (đừng nói tiếng Việt) thì sẽ ok, thế là chơi luôn. Ngừng xe, và nói lung tung với 2 ông police. Dĩ nhiên là 2 ông này cũng lắp bắp gì đó. Đang ngon trớn thì điện thoại reo. Ngừng nói lung tung, hang on phone " em hả, anh về tới Galaxy Nguyễn Du rồi, chút nữa anh về gọi em sau nhé". Vừa xong thì thấy 2 ông police cười cười, trợn mắt nhìn mình. Xe bị giam hơn 1 tháng

Điều điên rồ nhất 30/4 - 1/5 năm nay là phi vào giữa Du Già trong trời mưa tầm tã trong khi ko biết tí gì về độ khủng của nó, 1 chuyến đi hút chết với con xe Wave yếu hơi, mòn vẹt 2 lốp, gãy phanh tay, chết 2 giảm sóc sau (Con xe của mình nhường cho người khác đi, cầm lái con xe ghẻ nhất đoàn >_< Vãi chưởng, đi được vài cây phải kiếm dây thừng buộc vào 2 lốp xe để đi, nếu ko bánh xe cứ gặp bùn là bai đít xe lung tung như ngựa điên, phóng về đúng đến Du Già thì đứt dây) (NT)

Khởi hành lúc 11h sáng mà đến 10h đêm mới thoát khỏi "cung khủng Hà Giang"

Xe này còn đi được tiếp ko nhỉ? Mậu Duệ - Du Già (1/5/2010)

Last edited:
Điều điên rồ nhất trong năm nay mà Chantinh làm đó là 11h30 trưa từ nhà bà chị ở Cần Giờ phóng bạt mạng về Trà Vinh lúc 6h45, lòng vòng trong thị trấn chơi đến 5h30 sáng hôm sau thì thu dọn hành lý lên xe men theo quốc lộ về Bình Dương đúng 11h.

Lên Dầu Tiếng coi đất thì bị tông xe, đau ngất ngây nhưng chả thèm để ý tới vết thương mà lại ngồi xuống xem vũng máu của mình. Ra là nó cũng đặc quánh đỏ thẫm như ai.

1.Ngày đầu tiên nhận việc. Trang phục chỉnh tề. Vào phòng họp để trình bày Project. Sếp của các bộ phận đã có mặt. Chào hỏi, giới thiệu xong thủ tục hết, các sếp bắt đầu ngồi nhìn và chờ đợi bắt đầu thuyết trình. Mở cặp lấy máy tính ra mới biết mang nhầm máy tính của.........em gái.
2.Sinh nhật bạn gái. Âm thầm chuẩn bị một buổi tối thật lãng mạn có nến, hoa, rượu, ở Bà Nà. Mọi chuyện ok hết, tới lúc mở rượu thì mới biết bỏ quên corkcrew (đồ khui rượu) dưới núi.
3. Bận quần lót giấy. Mới đi làm về, nóng quá vào hồ bơi ở Phu My Hung. Thầm nghĩ chắc cũng ok. thôi.Thay đồ và nhảy cái ầm xuống tắm. 25phut sau lên bờ, quần lót giấy giống như "lá lành đùm lá rách", y hệt bong bóng xà bông.

:)), đáng yêu nhỉ :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,110
Latest member
b52gamevn
Back