What's new

[Hỏi đáp] Đồ phòng thân cho bạn gái và tư vấn nơi mua balo du lịch

Đã có một topic bàn về vấn đề này rồi. Nếu chán thì thử với tớ, nếu xịt xong mà tớ không bị cay mắt thì tớ sẽ cứ làm tới chứ ? (giống bọn người xấu) hehe

Ối bác này nói sợ kinh! Em sẽ đi kiện hãng nước hoa đấy :))

Đến đây chắc cũng không còn cao kiến gì. Em ko biết đóng topic ở đâu được. Phiền anh quản trị cái ạ.

Ối bác này nói sợ kinh! Em sẽ đi kiện hãng nước hoa đấy :))

Đến đây chắc cũng không còn cao kiến gì. Em ko biết đóng topic ở đâu được. Phiền anh quản trị cái ạ.
Bạn gái này cũng ghê quá ta:D! Trên đây toàn là chém gió thôi mà=)), bạn phải chọn lọc thôi(NO)!

ôi dzời... ko biết võ thì cứ.... lên gối cho nó phát vào chỗ "hiểm".... đấm cho nó phát vào gáy rồi chạy vào đồn C.A xin hỗ trợ...:)

Hôm đi Đài Loan tớ có mua 1 chai tiêu xịt cho bạn gái, hôm đi uống cafe với mấy đứa bạn, có một đứa lấy ra xịt thử. Xịt xong cả khu vực tầng trệt đều chạy ra ngoài hết :)), lúc đó tớ vừa đi toilet ra thấy mắt cay cay, miệng thì ho sặc sụa hỏi ra mới biết là có đứa xịt thử :D. Làm tớ cũng hết cả hồn, cũng may là trong quán không ai biết ai xịt :D. Nhưng cái nút của nó cứng lắm nên trong trường hợp khẩn cấp chắc cũng không có thời gian xịt đâu.

Hôm đi Đài Loan tớ có mua 1 chai tiêu xịt cho bạn gái, hôm đi uống cafe với mấy đứa bạn, có một đứa lấy ra xịt thử. Xịt xong cả khu vực tầng trệt đều chạy ra ngoài hết :)), lúc đó tớ vừa đi toilet ra thấy mắt cay cay, miệng thì ho sặc sụa hỏi ra mới biết là có đứa xịt thử :D. Làm tớ cũng hết cả hồn, cũng may là trong quán không ai biết ai xịt :D. Nhưng cái nút của nó cứng lắm nên trong trường hợp khẩn cấp chắc cũng không có thời gian xịt đâu.

Khủng thật >.< đúng là cái em cần :))

^^ Hum nay ghé lại topic... vì chủ ý là nghe bạn này thân gái đi du lik mà cần tự vệ nên tội tội....
Mình cung cấp thông tin cho bạn nè :

về balo : chỗ này m cũng wen bik... nhưng thôi... không tiện nói nhiều sợ mang tiếng pr

Còn về đô tự vệ.... vừa thấy topic này đăng trên 5s... chưa bik bun bán sao nhưng nghe lời lẽ cũng được lắm :

Hi vọng bạn có chuyến đi hoàn hảo, vui vẻ ... & không phải sd đến đồ dùng tự vệ (kiếm ng thử đồ tự vệ đừng pm mình)

^^ Hum nay ghé lại topic... vì chủ ý là nghe bạn này thân gái đi du lik mà cần tự vệ nên tội tội....
Mình cung cấp thông tin cho bạn nè :

về balo : chỗ này m cũng wen bik... nhưng thôi... không tiện nói nhiều sợ mang tiếng pr

Còn về đô tự vệ.... vừa thấy topic này đăng trên 5s... chưa bik bun bán sao nhưng nghe lời lẽ cũng được lắm :

Hi vọng bạn có chuyến đi hoàn hảo, vui vẻ ... & không phải sd đến đồ dùng tự vệ (kiếm ng thử đồ tự vệ đừng pm mình)

Cái link 5s kia hỏng rồi bạn ạ :(

Cái link 5s kia hỏng rồi bạn ạ :(

Mình thử rồi... không có link nào hòng hết....
Ah có cái link dưới hình như bị Mod chặn.... do những đồ phòng thân đó hơi bị....."nóng"
Chắc bạn chịu khó search google.... bữa bạn kia đăng mà không có thông tin liên lạc, có thì mình đã ghi lại cho bạn luôn rồi ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back