What's new

[Hỏi đáp] Đồ phòng thân cho bạn gái và tư vấn nơi mua balo du lịch

Mình thử rồi... không có link nào hòng hết....
Ah có cái link dưới hình như bị Mod chặn.... do những đồ phòng thân đó hơi bị....."nóng"
Chắc bạn chịu khó search google.... bữa bạn kia đăng mà không có thông tin liên lạc, có thì mình đã ghi lại cho bạn luôn rồi ^^

Mình cũng mò ra được ảnh và nội dung của trang đó. :D Vì giá hơi đắt nên mình quyết định dùng nước hoa như các anh trên kia nói :D
Cảm ơn bạn nhé!

Em thấy mấy bình xịt hơi cay mua cũng mắc nhưng chả thử được, ai dám đưa mắt cho minh thử hả bác. Chị em phòng thân bằng cái đèn pin, nói thế chứ mà có việc xảy ra, tâm lý chị em sợ hãi, chẳng có nhớ mình mang theo đồ phòng thân nữa

theo mình thì bạn nên tập thể dục thật nhiều hoặc đi học vài miếng võ phòng thân :D
chứ bị tấn công như bạn nói thì do sự khôn khéo và nhanh nhẹn của bạn mà thoát thân thôi, đồ chích điện đâu dễ dùng như bạn nghĩ! có mấy cái đồ đấy mà sử dụng được thì nó cũng chả khác gì cục đá hay con dao bạn giấu trong người!
những đồ đó chỉ dùng chỉ dùng dc để dọa mấy thằng nó trêu ghẹo bạn thôi bạn! bị thằng nào nó ghì bạn xuống thì phần hạ bộ là hiệu nghiệm nhất! ;) :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back