What's new

Dọn dẹp topic Hội An Cù Lao Chàm!

Nhìn mấy cái ảnh của bác Anson thấy nhớ Hội An quá! Không biết lũ ảnh í của bọn em nó lưu lạc ở đâu rồi...Giống nhưng k chụp = máy pro :D

Tớ vừa tổ chức cho 20 mạng đi đảo Cù Lao Chàm về.
Hic...
háo hức bao nhiêu thì thất vọng bấy nhiêu.
Bạn nào muốn tìm hiểu về cù lao chàm thì join blog tớ nhé: www.ngoisaoblog.com/khaihoan029

Xem lại công tác tổ chức và chuẩn bị thông tin cho thành viên trước khi đi.

Có thể mọi người háo hức về một Cù Lao Chàm hoàn toàn sai so với thực sự Cù Lao Chàm như thế nào thì sao

NGoài ra nếu bạn muốn chia sẻ vì sao bạn thất vọng thì post ở đây chứ sao lại phải kéo người đọc sang một link khác để quảng cáo cho blog riêng của bạn

Bắt giò liền hén.

Hihi... Bắt giò tớ liền kìa.
Thành viên mới, chưa hiểu "tâm tư tình cảm" của bà con ở đây. Thông củm.. thông củm. Sẽ rút kinh nghiệm.

Mà sao chê Cù lao Chàm. Vừa hay vừa đẹp thế còn gì???

Hìhi.... Bọn tớ làm chuyến du hí Cù Lao Chàm 2 ngày 1 đêm.
Trước khi tổ chức đi tớ đã làm chuyến tiền trạm trước rồi. Thậm chí Bí thư Đảng ủy xã đảo Tân Hiệp, cán bộ phụ trách phát triển Cù Lao Chàm của TP Hội An đều là bạn tớ cả.
Về hoang sơ thì Cù lao Chàm đúng là tuyệt đẹp. Nhưng vì trúng ngày giỗ tổ Hùng Vương, lượng khách quá đông nên những bãi của Cù lao Chàm quá tải. Thành ra có nhiều điều chưa như ý muốn nảy sinh ấy mà.
Đêm lửa trại không được vui vì chương trình không thu hút. Cuối cùng chính tớ phải nhảy ra làm luôn quản lửa đấy.
Hihi...
Dù sao thì tớ cũng quyết định không quay lại Cù Lao Chàm lần 2 nữa. bạn gì đấy à

Tưởng gì hóa ra lại demo bản thân...

Tóm lại là ko có kinh nghiệm tổ chức, cháy chương trình, chọn sai thời điểm.... =)) thế mà lại đổ tại Cù Lao Chàm!

Hehe... lâu lâu cũng phải PR bản thân cái khoe mẽ với thiên hạ chớ. Hê hê...
Ừa...
Cứ cho là vậy đi. ệẹcẹc

Hìhi.... Bọn tớ làm chuyến du hí Cù Lao Chàm 2 ngày 1 đêm.
Trước khi tổ chức đi tớ đã làm chuyến tiền trạm trước rồi. Thậm chí Bí thư Đảng ủy xã đảo Tân Hiệp, cán bộ phụ trách phát triển Cù Lao Chàm của TP Hội An đều là bạn tớ cả.
Về hoang sơ thì Cù lao Chàm đúng là tuyệt đẹp. Nhưng vì trúng ngày giỗ tổ Hùng Vương, lượng khách quá đông nên những bãi của Cù lao Chàm quá tải. Thành ra có nhiều điều chưa như ý muốn nảy sinh ấy mà.
Đêm lửa trại không được vui vì chương trình không thu hút. Cuối cùng chính tớ phải nhảy ra làm luôn quản lửa đấy.
Hihi...
Dù sao thì tớ cũng quyết định không quay lại Cù Lao Chàm lần 2 nữa. bạn gì đấy à

thế bí thư đảng ủy của xã đảo tân hiệp tên gì thế bạn ! á mà bạn tên thật là gì ( pm cho tớ cũng được ) có khi mình là bạn đấy chứ nhỉ :D

Em mà xử lý đc cái ẻm Lotus dởm kia đi thì ổn luôn (c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,574
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back