Trước tiên xin cám ơn bác Barandom đã tư vấn cho em về chặng đường này rất chi tiết để em có chuyến đi thành công.
Đi trong 2 ngày: Ngày 6 và 7/3/2010
Ngày 1: HCM ->Đức Huệ -Maren Tân Hiệp->Kinh 61->Mộc Hóa->Kinh 79 (Đoạn này do bác Barandom giới thiệu đó) ->Tân Hưng->Sarai ->Hồng Ngự->Thanh Bình->Cao Lãnh.
Ngày 2: Tháp mười -> Tràm Chim ->Mỹ An -> Mỹ Phước -> Tân Thạnh -> N2 -> Đức Hòa -> HCM:Theo lich trình bác Barandom đã tư vấn.
Nhũng do một thành viên trong nhóm bị sốc về thời tiết năng nóng nên phải đổi lịch chạy như sau: Cao Lãnh ->An Hữu->Cái Bè->Cai Lậy ->Cu lao Phụng Hiệp ->Mỹ Tho (Có thăm cầu Rạch Miễu) ->HCM.
Thành viên:
1 - Haibac
2 - Tupetas + Bông
Đúng theo tên đã viết trên, Đồng Tháp Mưới mùa này nước không nổi, chỉ có nắng và gió + Bụi đường đất đỏ........ và nhiều thứ khác.
(c)
Đi trong 2 ngày: Ngày 6 và 7/3/2010
Ngày 1: HCM ->Đức Huệ -Maren Tân Hiệp->Kinh 61->Mộc Hóa->Kinh 79 (Đoạn này do bác Barandom giới thiệu đó) ->Tân Hưng->Sarai ->Hồng Ngự->Thanh Bình->Cao Lãnh.
Ngày 2: Tháp mười -> Tràm Chim ->Mỹ An -> Mỹ Phước -> Tân Thạnh -> N2 -> Đức Hòa -> HCM:Theo lich trình bác Barandom đã tư vấn.
Nhũng do một thành viên trong nhóm bị sốc về thời tiết năng nóng nên phải đổi lịch chạy như sau: Cao Lãnh ->An Hữu->Cái Bè->Cai Lậy ->Cu lao Phụng Hiệp ->Mỹ Tho (Có thăm cầu Rạch Miễu) ->HCM.
Thành viên:
1 - Haibac
2 - Tupetas + Bông
Đúng theo tên đã viết trên, Đồng Tháp Mưới mùa này nước không nổi, chỉ có nắng và gió + Bụi đường đất đỏ........ và nhiều thứ khác.
(c)