What's new

Đồng Tháp Mười nhỏ to tâm sự - Phần 1

Status
Not open for further replies.
A Rắn viết bài công phu quá, nhiều thông tin mà đọc lại kô thấy chán.
Đợi bài của a, học tập cách viết. :D

@ĐTM : Trên đời này có hai loại mà mình nên "kính nhi viễn chi". Một là cõi trên :D, hai là ác quỷ. Vì vậy, các bạn cứ xếp loại đối tượng để quyết định có nên giao tiếp hay không. Nếu thuộc một trong hai loại trên thì "bái bai" cho khỏi mệt, để dành hơi mà nói chuyện với người thường và đi phượt. (NT) ;)

Ghi nhận chia sẽ của anh.

Cõi trên em đu theo không nổi, ác quỷ lơ ngơ như em nó ăn thịt mất :D Chơi với thường dân cho nó lành.

Em đang tu để bớt sân si, nhưng ra đường thấy tiền rơi ... vẫn lụm :( Hy vọng sớm tu thành chánh quả =))

Đi Mới Thấy
Đoán Mò Thôi
.....
Đồng Tháp Mười
(Sorry anh Đốm và các bạn!:))

Anh welcome :D "Đi Mới Thấy, Đoán Mò Thôi" cũng hay chứ anh, mà đáp án cuối cùng mới là đáp án chính xác.

@ nnghia : ĐTM là Đồng Tháp Mười ra đời từ chuyến đi ĐTM của bọn này vào tết Trung Thu vừa rồi (quên mất ngày nào rồi, ai nhớ nhắc dùm, dạo này óc mình vứt đi đâu vậy ta =)))

Cảm ơn các bác đã chỉ giáo. Em ngồi nên ko thấy . Chắc "Đi mới thấy"
Vô góc "Chia sẻ " mà thấy bí mất ghê. mọi người xài toàn "Ký tự đặc biệt" em toát mồ hôi.

Chắc có nhiều chuyện để kể về một "Đồng Tháp Mười" trong tết Trung Thu- Ngày rằm tháng 8 ( @ Kiwi) mong những câu chuyện và hình ảnh của các bác.

Sáng giờ phuot.com down, giờ vô được thì mọi người đi ngủ hết rồi. Không lẽ mình em solo (NO)

Em post nãy giờ anh Rắn đừng tưởng em spam nha, khổ thân em =))

Nóng quá, đi ăn kem đi mọi người ;)

Cảm ơn các bác đã chỉ giáo. Em ngồi nên ko thấy . Chắc "Đi mới thấy"
Vô góc "Chia sẻ " mà thấy bí mất ghê. mọi người xài toàn "Ký tự đặc biệt" em toát mồ hôi.

Chắc có nhiều chuyện để kể về một "Đồng Tháp Mười" trong tết Trung Thu- Ngày rằm tháng 8 ( @ Kiwi) mong những câu chuyện và hình ảnh của các bác.

Ký tự để mọi người đoán đoán, mò mò cho vui thôi, chứ chẳng có gì bí mật hết bạn ơi. Đọc khúc đầu toát mồ hôi, đọc đến khúc sau, có khi bạn phải trùm thêm chăn đấy :D

Bọn mình đã có bài về chuyến ĐTM rồi, bạn xem ở đây : https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4673

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,103
Latest member
vuthihaianh
Back