What's new

Đồng Tháp Mười nhỏ to tâm sự - Phần 1

Status
Not open for further replies.
Hehe, vậy Rock có chổ để tám với mọi người rồi(c), dù đã nhấn nút thanks nhưng vẫn muốn cảm ơn anh Rắn nhiều nhiều.

Ôi! lại nhớ đêm trung thu trăng sáng lấp lánh, nhớ hình ảnh những đứa trẻ xách lồng đèn đi chơi trung thu, ôi là nhớ...

Vào báo danh cái nào...trễ quá

Trời ơi, nguyên ngày hôm qua không vô phượt được, nó cứ báo "data base error" hoài, tức muốn chết, hôm nay vào mới thấy là đã có topic riêng ĐTM. Thật là quá đã, cám ơn anh Rắn nhiều nhiều, chúc bà con ĐTM luôn vui vẻ khi có topic này. I :L ĐTM.

hi cả nhà. cho em gia nhập ĐTM với :)

Dĩ nhiên là ô kê rồi, người đồng hương ơi! Những chuyến sau nhớ tham gia nhe. ;)

Chào cả Nhà ĐTM, cả chiều hôm qua không thể vào P được, biết có nhà "Riêng " để "8" nhưng quên tụi em phải đến "16" mới đúng.;) .Em xin hứa , xin bảo đảm với Anh Ba là không chạy qua nhà người khác bắn phá nhưng lâu lâu cho em ném đá chút chút.:)

Chào cả Nhà ĐTM, cả chiều hôm qua không thể vào P được, biết có nhà "Riêng " để "8" nhưng quên tụi em phải đến "16" mới đúng.;) .Em xin hứa , xin bảo đảm với Anh Ba là không chạy qua nhà người khác bắn phá nhưng lâu lâu cho em ném đá chút chút.:)

Ngồi nhà ném đá qua nhà người khác thôi hả em. :T

Hehe, hên xui thôi Anh ơi, em là hiền nhất nhà ấy nhỉ, lâu lâu thấy anh nào đẹp Giai , ăn nói có duyên là em lại nũng nụi vài câu cho nó vui ấy mà.:p

Ghi nhận chia sẽ của anh.

Cõi trên em đu theo không nổi, ác quỷ lơ ngơ như em nó ăn thịt mất :D Chơi với thường dân cho nó lành.

Em đang tu để bớt sân si, nhưng ra đường thấy tiền rơi ... vẫn lụm :( Hy vọng sớm tu thành chánh quả =))

Em vừa tu vừa ăn chơi như hiện nay đảm bảo sẽ thành chánh quả ... mít :D:D

Cho tui xin gia nhập nhóm ĐTM nghe anh Ba, Hi vọng anh Ba tổ chức đi lại mấy cửa sông trước rằm tháng giêng (âm lịch) tui xin đặt 2 cục gạch :)

Qua Tết anh rắn sẽ đi lại mấy cửa sông, em lo thi cho tốt nghe. :D

Bài về mấy cửa sông đã có bên Hồi ức rồi đó, từ từ xem nha.

Ghi nhận chia sẽ của anh.

Cõi trên em đu theo không nổi, ác quỷ lơ ngơ như em nó ăn thịt mất :D Chơi với thường dân cho nó lành.

Em đang tu để bớt sân si, nhưng ra đường thấy tiền rơi ... vẫn lụm :( Hy vọng sớm tu thành chánh quả =))
ADi Đà Phật!
Em mới tu thì có, hôm bữa làm xế chuyến Cữa sông cho chị, về ngọng luôn nè, đến nay chưa lấy lại tình thần nữa,....em thấy hình như chị là hiện thân của bồ tát thì phải, khỏi tu thêm nữa nhen....

Cho tui xin gia nhập nhóm ĐTM nghe anh Ba, Hi vọng anh Ba tổ chức đi lại mấy cửa sông trước rằm tháng giêng (âm lịch) tui xin đặt 2 cục gạch :)

Hoan hô anh gia nhập ĐTM (beer), hy vọng là tụi tôi sẽ đi lại 9 cái cửa sông trước rằm tháng giêng để anh đi cùng . :). Có đứa nào ủng hộ chú 6 không?

Chú Sáu này cũng sung nghê ta, anh rắn giúp chú ấy đi, Chú ấy là trai Củ Chi đó anh,...mà Chú ơi, có biết bơi hông cháu giúp cho, hôm trước bắt được con chuồng chuồng,....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,147
Latest member
daniel22
Back