What's new

Đồng Tháp Mười nhỏ to tâm sự - Phần 1

Status
Not open for further replies.
Anh rắn phải nói là ăn chay mà ngũ mơ muối ( nói tránh), cho nó thâm đậm đà mới thành chánh quả, bả đọc chắc chười cha hahaha,...

Coi chừng mất mối ôm em à. Mối này lớn lắm đó, đi liên tục, ôm ruột của em rùa đó . Hehe "bả" đang canh mày kìa ;)

Chú Sáu này cũng sung nghê ta, anh rắn giúp chú ấy đi, Chú ấy là trai Củ Chi đó anh,...mà Chú ơi, có biết bơi hông cháu giúp cho, hôm trước bắt được con chuồng chuồng,....

Trời ạh, con chuồn chuồn chứ không phải "chuồng chuồng". Về học lại chính tả lớp 1 nha :T:T, sai dấu còn chấp nhận được chứ sai chữ như vầy là không được đâu nha.

@chú 6: Hoan nghênh chú vào nhà ĐTM, chú tranh thủ gặp anh Ba để bàn chuyến cửa sông nha, hy vọng chú sẽ được đi cùng với anh Ba và những thành viên còn lại.

Coi chừng mất mối ôm em à. Mối này lớn lắm đó, đi liên tục, ôm ruột của em rùa đó . Hehe "bả" đang canh mày kìa ;)
Công nhận, phải công nhận là sức chịu đựng Rùa quá khiếp anh à, em thì co hạn lắm, coi vậy chứ em sợ ra gió lắm, yếu quá hà,...

Trời ạh, con chuồn chuồn chứ không phải "chuồng chuồng". Về học lại chính tả lớp 1 nha :T:T, sai dấu còn chấp nhận được chứ sai chữ như vầy là không được đâu nha.

Sai dấu đóng 5.000, sai chữ đóng 10.000 . Đảm bảo dư tiền ăn kem .

Hihi thứ 3 này ĐTM ai biết chỗ thì tới anh đãi kem , ai không biết thì ..... nhịn =)). Đứa nào làm lộ ra là :T:gun:Dam

@chú 6: Hoan nghênh chú vào nhà ĐTM, chú tranh thủ gặp anh Ba để bàn chuyến cửa sông nha, hy vọng chú sẽ được đi cùng với anh Ba và những thành viên còn lại.

Biết đâu người ta ghi sai để gây sự chú ý hehehe, sếp em còn phải nể em cái vụ viết sai chình tả, không ai qua nồi em đâu hehehe,...

Quyết định vậy đi anh, sai dấu 5k, sai chữ 10k.
Tiền đó sung vào công quỹ...(Ms. Tam)

Vậy là kỳ này Triệu Nhân tha hồ đóng phạt, hahaha...:))

Hihi thứ 3 này ĐTM ai biết chỗ thì tới anh đãi kem , ai không biết thì ..... nhịn =)). Đứa nào làm lộ ra là :T:gun:Dam

Sướng quá sướng, em biết nhà mà , hên quá ....em sẽ giấu không cho mọi người biết nhà anh ở 126 Trần Tuấn Khải đâu, cho mọi người tìm mõi mắt luôn hahahaha...

Chào mừng chú 6, chào mừng polobala!

@ anh Rắn: thành mít cũng được anh ơi, mà mít tố nữ cho nó thơm :D

Ê Nhân kia, nói xấu chị hả. Làm xế có nhiêu đâu mà mất tinh thần vậy, đúng là ... yếu thiệt =)) Rùa khác, em khác, đừng nhắc nó, ắc xì tội nghiệp hihihi ... Chị khẩu xà tâm phật, coi vậy chứ hiền lắm, đôi lúc hơi sân si chút thôi :))

Bán tin đê(NT)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,146
Latest member
sportifiles
Back