What's new

Đóng Tiền sinh nhật Phượt khu vực Miền Bắc - Hạn chót 8/8/11

AI vừa chuyển cho mình số tiền 6T8 ấy nhỉ ??? Nếu không phải ai thì may quá :D em đang hết tiền đi Tiên sa:)

Hôm nay nhà em mới off chốt số người + giao áo phượt. Thế nên em cứ bẩu bạn Snow đóng xiền những người chắc chắn trước cho bác nhé. Còn những bạn nào đang dập dòm thì
- Đóng bổ sung vào ngày mai
- Lấy gạch bạn ấy đặt tương cho bạn ấy 1 phát.
Tổng số người từ Hải phòng em sẽ báo bác Po

Bác Thick cứ cho em cái danh sách PHP đã đóng tiền rồi nhé để còn tiện trong việc in Name Tag cũng như điểm mặt chỉ tên.

Re: Nơi Đóng Tiền cho các thành viên khu vực miền bắc tham gia sinh nhật phuot

Update mới nhất

1. Quạt (đã đóng)
2. Virgo (Paid)
3. Minhtua
4. Shachou (Paid)
5. Black (Paid)
6. Bad (Paid)
7. Bad' (Paid)
8. Lymy (Paid)
9. Judy (Paid)
10. npkd2005 (Paid)
11. hiengiahehe (Paid)
12.Bimbip (Paid)
13.Tatimi (Paid)
14.15.16.17 bốn bạn của Tatimi Paid)
18. Silentnight (Paid)
19. MEDI (Paid)
20. Bạn MEDI (Paid)
21. kimduy0312 (Paid)
22-38 Phượt Hải Phòng (17 bạn) (Paid)
39. QUVUTHUDU ( điện thoại nhận được tên là thế ko biết đúng không) (Paid)
40-46 Đội Vịt Thanh Hóa

Mới có gần 50 người.

Em thấy vẫn thiếu thiếu sao ấy!..

Đề nghị bạn nào chưa đóng xong tiền thì khẩn trương chuyển cho Ban Tổ Chức để còn tiến hành in name tag, đặt chỗ và các thủ tục liên quan cho chương trình sinh nhật được chu đáo!

(Đặc biệt gửi đến bạn mihtua, gương mẫu đi nhá!) :D

Còn 5 ngày nữa , Bắc Trung Nam sẽ cùng dzoo....(beer)(beer)(beer)

Shachou ơi năm nay anh không đi Đà nẵng được rồi, ngày 13 là ngày thành lập ngân hàng anh và tối 13 tổ chức Gala dinner ở sân Quần Ngựa bắt buộc phải tham dự. Tiếc !!!!!! Chup ảnh về cho anh xem nhé.

Có một số bạn định đi ô tô, nhưng bác Voongseng cancel chương trình đi ô tô rồi, nên một số bạn thuộc nhóm này đang phải nghiên cứu tìm phương án khác. Đề nghị BTC và bạn Quạt xem xét tình huống này, gia hạn nộp tiền 1-2 hôm nữa nhé.

Hy vọng sẽ không làm ảnh hưởng nhiều đến công việc tổ chức của bác Po và anh em Phượt ĐN.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
ncvinh123
Back