What's new

Đóng Tiền sinh nhật Phượt khu vực Miền Bắc - Hạn chót 8/8/11

Shachou ơi năm nay anh không đi Đà nẵng được rồi, ngày 13 là ngày thành lập ngân hàng anh và tối 13 tổ chức Gala dinner ở sân Quần Ngựa bắt buộc phải tham dự. Tiếc !!!!!! Chup ảnh về cho anh xem nhé.

Đã dự đoán trước tình huống này vì không thấy anh Banker xác nhận lại.

Bác Polyme sẽ rất buồn khi không thấy anh vào giao lưu với Phượt Đà Nẵng. :(

Đã dự đoán trước tình huống này vì không thấy anh Banker xác nhận lại.

Bác Polyme sẽ rất buồn khi không thấy anh vào giao lưu với Phượt Đà Nẵng. :(

Hẹn bác Banker dịp khác nhá. Thế mà tôi cứ tưởng bác bay cùng chuyến với Shachou.:( :(

@Autum : Em và bạn đi bao nhiêu người thì cứ nộp xiền cho bác Quạt đi đẻ cho dễ chốt danh sách chính xác.

Bác Po ơi, em biết các bác rất vất vả rồi. Nhưng bác cho xin thêm ngày nữa để các bạn ấy chốt phương tiện di chuyển cho chắc chắn. Topic "ê tô" đóng cái rụp vào đúng giờ G áp chót thế này, các bạn ấy cũng khó mà.

Hay bạn Quạt cứ tạm chốt số lượng với bác Po. Rồi mai chúng tớ bổ sung sau. Nếu bổ sung thêm khoảng 2-3 người nữa, chắc không gây nhiều phức tạp cho bác Po và các bạn ĐN nhỉ.

Re: Nơi Đóng Tiền cho các thành viên khu vực miền bắc tham gia sinh nhật phuot

39. QUVUTHUDU ( điện thoại nhận được tên là thế ko biết đúng không) (Paid)
40-46 Đội Vịt Thanh Hóa
Đúng là tên em rồi đấy ạ :D

nhà em tính rủ thêm bạn gái đi nhưng chưa xin phép được phụ huynh. Anh cứ cho em đăng ký 2 suất nhé!
Kém tắm quá,*** cứ đóng tiền trước 2 xuất đi. Nếu xin phép đi được thì là vui,không được thì cũng là cái may cho chú vì tự nhiên mình lai phải làm "Mạnh Thường Quân" của Phuot..:))

Re: Nơi Đóng Tiền cho các thành viên khu vực miền bắc tham gia sinh nhật phuot

Update mới nhất
1. Quạt (đã đóng)
2. Virgo (Paid)
3. Minhtua
4. Shachou (Paid)
5. Black (Paid)
6. Bad (Paid)
7. Bad' (Paid)
8. Lymy (Paid)
9. Judy (Paid)
10. npkd2005 (Paid)
11. hiengiahehe (Paid)
12.Bimbip (Paid)
13.Tatimi (Paid)
14.15.16.17 bốn bạn của Tatimi Paid)
18. Silentnight (Paid)
19. MEDI (Paid)
20. Bạn MEDI (Paid)
21. kimduy0312 (Paid)
22-38 Phượt Hải Phòng (17 bạn) (Paid)
39. QUVUTHUDU (Paid)
40-46 Đội Vịt Thanh Hóa
47-48. Vooc + Bạn (Paid)
49-50. Herovdc + bạn (Paid)
51. Taophuongtao (Paid)

Vì lý do đội Ê tô hủy vì không đủ người nên khả năng bạn số 11 sẽ không đi. Em sẽ cập nhật tình hình sau.

Last edited:
Em mạo muội làm lơ xe cái: hiện nay nhà Hải phòng em sẽ di chuyển vào Đà nẵng bằng 1 xe 29 chỗ. Hiện có khoảng 19 người nên chắc sẽ dư chừng 5 chỗ. Vì vậy bác nào ở Hà nội muốn di chuyển cùng chúng em thì có thể đón xe từ Ninh bình hoặc xuống Hải phòng đi cùng chúng em cũng được (em sẽ trừ 100k/bác tiền di chuyển). Bọn em dự kiến đi Hải phòng lúc 1h'15 tức khoảng 4h đến Ninh bình. Vậy các bác căn khoảng trước 4h đón xe ở Ninh bình là ok (đầu cầu Non nước hoặc ngã tư lối rẽ đi Thanh hoá). Đt em: 0989608668

Em xem chương trình của các bác định đi từ 15h thì đang tính trưa nhảy về HP đi vẫn kịp, giờ mới thấy các bác đi sớm thế này muốn đi lại nghỉ sang cả buổi sáng thì khó quá. Thôi em đành lỗi hẹn lần này vậy. Chúc cả nhà đi sinh nhật vui vẻ nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,554
190,119
Latest member
mksportstop
Back