What's new

Đồng Văn "Phiên chợ cuối năm" - Liệu có còn thương nhớ?

Re: Đồng Văn "Phiên chợ cuối năm" - Liệu có còn thương nhớ?

Chào bạn

Phiên chợ cuối năm bắt đầu cùng giờ phiên chợ Đồng Văn mỗi ngày chủ nhật.

1000 Lịch chỉ dành tặng cho đồng bào các dân tộc sinh sống tại cao nguyên đá Đồng Văn.

Còn 100 Lịch ( và chỉ có 100 Lịch) để bán tại chỗ cho khách Du lịch và các bạn tham gia phiên chợ với giá bí mật :)

Bạn cho Minh hỏi Đồng Văn Phiên Chợ Cuối Năm bắt đầu từ mấy giờ nhỉ ;) .Nếu ên trên đo mình có được phát lịch không nhỉ ?

Còn 100 Lịch ( và chỉ có 100 Lịch) để bán tại chỗ cho khách Du lịch và các bạn tham gia phiên chợ với giá bí mật :)

Ui, không có lịch bán với giá "không bí mật" cho những người không tham gia phiên chợ đươc à, Tím ơi.
Vậy là mình lại phải tiếp tục làm con nợ đến sang năm can tội hứa với bạn bè sẽ đặt "lịch phượt" tặng nhưng không đăng ký kịp. Cứ hy vọng ( và đã từng đề nghị) lần này Ban Tổ Chức in thêm để bán cho bà con hòng kiếm cơ hội "thoát nợ", vậy mà.... Thôi đành chờ.... mùa quýt sang năm.

Anh chị em nhà Thuythu Hải Phòng xin có một chút gọi là tấm long để cùng ban tổ chức làm nên thành công của phiên chợ cuối năm Đồng Văn .Nhà Thuythu xin ủng hộ chương trình 800 nghìn đồng , mình sẽ chuyển vào TK của bạn Vỉrgo vào ngày mai ạ

Last edited:

Nếu bạn có mặt ở Đồng Văn, mình xin trân trọng tặng bạn 1 tờ lịch trong số 100 tờ lịch để bán.

Vì toàn bộ lịch đã được đóng gói kỹ và gửi đi ĐV nên ở HN không có một bản nào, theo dự kiến thì sẽ không có tờ lịch Đồng Văn nào quay về Hà Nội.

Còn về phiên bản Lịch Phượt thì đã kết thúc (không còn) lâu rồi mà xoaicat123?

Ui, không có lịch bán với giá "không bí mật" cho những người không tham gia phiên chợ đươc à, Tím ơi.
Vậy là mình lại phải tiếp tục làm con nợ đến sang năm can tội hứa với bạn bè sẽ đặt "lịch phượt" tặng nhưng không đăng ký kịp. Cứ hy vọng ( và đã từng đề nghị) lần này Ban Tổ Chức in thêm để bán cho bà con hòng kiếm cơ hội "thoát nợ", vậy mà.... Thôi đành chờ.... mùa quýt sang năm.

Thay mặt BTC mình xin thông báo và lưu ý các thành viên tham gia chương trình Đồng Văn - Phiên chợ cuối năm

1. Hiện tại, thời tiết ở Hà Giang, Đồng Văn rất rét, ban sớm và đêm có thể hạ dưới 10 độ, mọi người chuẩn bị khăn áo ấm kỹ càng. Đặc biệt các bạn có dự định ngủ lều, phải chú ý, có các phương án tác chiến nhanh gọn, đảm bảo an toàn cho tất cả các thành viên trong đoàn mình.

2. Các nhóm đi xe máy chú ý: tăng cường khăn, mũ, găng ấm. Di chuyển đúng luật giao thông, cẩn thận khi lên đèo, xuống đèo, kiểm tra xe cộ trước khi xuất phát. AN TOÀN ĐỂ ĐI PHƯỢT, ĐI PHƯỢT PHẢI AN TOÀN. Hãy nhớ nhé!!! Sự hiện diện AN TOÀN của các bạn là niềm vui và là thành công lớn nhất của chương trình.

3. Tối 29/12/2012: Tại chợ Đồng Văn cũ có một chương trình liên hoan văn nghệ và ẩm thực do Huyện Đồng Văn tổ chức, mời các bạn, các nhóm đi đến tham gia và giao lưu.

4. Chiều 29/12/2012: Các bạn đến trung tâm Đồng Văn sớm có thể tham gia giúp BTC công tác chuẩn bị cho chương trình tại chợ cũ Đồng Văn như treo backdrop, bandroll, sân khấu, treo ảnh triển lãm, sắp xếp các vị trí tặng ảnh, chụp ảnh, tặng lịch, ẩm thực.

5. Sáng sớm 30/12/2012: Các bạn tham gia giúp đồng bào dân tộc chuyển hàng từ chợ Đồng Văn mới về chợ Đồng Văn cũ để liên hoan ẩm thực. Cần các bạn nhanh nhẹn, khỏe chân, dẻo tay để khuân vác bàn ghế uống rượu giúp bà con.

Hãy đến Phiên chợ cuối năm như trở về ngôi nhà mình, với những thành viên của một gia đình.

Chào đón các bạn đến với Đồng Văn - phiên chợ ấm áp ngày cuối năm.

Tkss for all.

Bên Outdoor Store đang có 50 miếng dán sinh nhiệt của Nhật (Dán vào bụng miếng dán sẽ sinh ra nhiệt giữ ấm cơ thể trong 15h đồng hồ). Xin tặng các bạn đi Thương nhớ Đồng Văn. Bạn nào thích chỉ cần đến Outdoor Store để nhận miếng dán này nhé.

Chi tiết các bạn có thể xem tại đây:
http://www.facebook.com/photo.php?f...5103766.124587.476914002321502&type=1&theater

Tiếc quá vì năm nay không đi cùng được mọi người!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back