What's new

Du lịch Malaysia tháng 4 năm 2011

Status
Not open for further replies.
Hiện nay asia đang bán vé cực rẻ đi Malaysia vào năm tới, mình đã check va lên lịch trình như sau:

Ngày khởi hành: 09/04/2011

Ngày về : 12/04/2011

Gía vé tổng cộng luôn thuế 2 chiều là : 54 USD

Thời gian trên là trùng với Lễ Giỗ Tổ ( vì vậy nếu đi theo ngày trên thì chỉ nghỉ phép có 01 ngày doi voi cac ban phai di lam :)

Cần rủ thêm bạn yêu thích du lịch tham gia chuyến đi trên.

Có thể liên lạc trên diễn đàn hoặc có thể qua mail: [email protected]

Welcome all :)

Last edited by a moderator:
các bạn ơi, thời gian phải fix rồi thì mới mua vé đc, nếu không mua vé trật ngày thì pó tay đó nha. lịch trình trên đã xác định rồi đúng ko Ngua Hoang?

Sáng nay mình vừa check lại thì giá vé đã lên 51usd/chiều, tổng cộng thuế chắc phải gần 150usd quá ...hic hic ... vé rẻ phải chộp liền các pạn :) ... giờ sao ta ?

Ngoài lề 1 tí nhé

Mình cũng check vé đi tháng 04-2011

Nhân dịp 30-04 01-05 mọi ngưới sẽ nghĩ được nhiều hơn và đi cũng được nhiều hơn

Và đặc biệt là vẫn còn vé rẻ thời điểm này

Gud luck

Dạ chào pác, bây giờ các hãng vé rẽ cũng rành lễ của VN rùi nên không có vé rẻ đâu :), mình check thử dịp 30 tháng 4 của hãng Asia thì không có 1 vé rẻ nào cả, bạn mua của hãng nào vậy, có thể share chút thông tin giúp được heem :).. Thanks pạn ...

Theo đúng quy định của box, đề nghị bạn chủ topic cho lịch trình sơ bộ (ngày 1, ngày 2...)
Đề nghị bạn viết tiếng Việt có dấu.

bạn ơi cho mình hỏi là bạn nói mua 1 đi 2 là sao? mình ko rành việc này lắm. Mà nếu có thì giá vé tầm bao nhiêu?

nghĩa là mua 1 vé, đc đi 2 người, couples đó bạn, mình đang tìm ng đi chung đợt này trc, sau đó làm 1 đợt nữa vào năm sau :D
giá vé tầm 80-100USD/ 2 nguoi, có ai hứng thú tham gia ko??? :)

Sao mình mới vào web asia.com thì thấy vẫn bán vé đi couple mà với giá 70$, nhưng mà thời hạn bay là đến nữa tháng 11/2010. Giá đó chưa gồm phụ phí phải ko ah? Nếu mua giá đó, thì phần phụ phí còn lại nhiều ko? (tax, sân bay...), sorry vì mh chưa đặt vé đi nc ngoài bao giờ!!
Mây bạn help mình với nhé.

Số CVV/CID trong phần thanh toán bằng thẻ master card là gì vậy các bạn?? Sao họ nói note: thanh toán bằng phiếu quà tặng điện tử trước, có ai chỉ giáo jup mh với đc ko? đang định đặt vé đi KL đây.

Last edited by a moderator:
Số CVV là mã số bảo mật gồm bộ ba hoặc bốn lí tự ở mặt sau của thẻ Master có 3(4) số trên cái ô trắng trắng. Lưu ý với bạn trong tất cả các website bán hàng trực tuyến khi bạn chưa hiểu số CVV là gì bạn đều có thể click trực tiếp vào ký tự đó, lúc đó sẽ hiện ra định nghĩa cho bạn hiểu .

nếu có đi thì pm nick mình với nhé, mình cũng muốn làm 1 chuyến đi Malaysia với bà mình :D

hi, uh mình cũng muốn đi.
Nhưng ko hiểu sao mình có 2 ng` ban mới đi ML về. Mua khứ hồi có 38USD ah.
hay mình kêt hợp nghỉ 30/4 đi nhìu hơn. Sing, hay Bruney gi luôn. Các bạn thấy sao???

Ôi niềm mơ ước của mình,ăn đồ Malaysia cay mình thích lắm,đến tận tháng 4 hả,còn lâu quá,nếu vẫn ở việt nam sẽ join với các bạn luôn ko cần suy nghĩ,sẽ hóng hớt thường xuyên,các bạn cứ up thông tin nhé,thân.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back