What's new

[Tổng hợp] Đức nào! Đức đê! Tất tật tật về Đức...

Du lịch châu Âu, đại đa số các bạn ít khi nhắc đến Đức so với các nước còn lại. Bản thân nước Đức cũng như con người nước Đức rất kỷ luật và vì thế có chút gì đó khá trầm lắng, và không đú đởn như các anh châu Âu khác. Vì thế, mà những thông tin về du lịch Đức không đến nhiều được với các bạn đi du lịch châu Âu.

Tuy nhiên, với những người đa, đang có gắn bó với nước Đức, thì bản thân đất nước này chứa rất nhiều điều thú vị đáng để khám phá. Vì thế, mình mở topic này để những ai có có nhu cầu muốn 'thử' Đức có thể chia sẽ những thông tin ở đây. Chúc các bạn có được những thông tin bổ ích về nước Đức, bởi đó không chỉ là đất nước của xe hơi, công nghiệp, cơ khí hay hóa chất, mà là một vùng đất rất đáng để khám phá.;)

Cho tớ góp vui ảnh chụp ở Hamburg mùa thu 2018 với

Attachments

450.5 KB · Views: 110
    494.3 KB · Views: 124
Chào các bạn, hè này mình sẽ có chuyên du lịch châu Âu trong đó có nước Đức. Các bạn cho mình hỏi mình có niềm yêu tích đặc biệt với các toà lâu đài hay thành cổ thì nên đến vùng/thành phố nào của nước Đức để tiện di chuyển và tham quan?

Thanks.

Chào các bạn, hè này mình sẽ có chuyên du lịch châu Âu trong đó có nước Đức. Các bạn cho mình hỏi mình có niềm yêu tích đặc biệt với các toà lâu đài hay thành cổ thì nên đến vùng/thành phố nào của nước Đức để tiện di chuyển và tham quan?

Thanks.
Bạn đến Munchen nhé , cạnh đó có thị trấn Fussen, nơi toạ lạc hơn một chục lâu đài cổ đẹp nhất nước Đức, trong đó có lâu đài hay có hình mở đầu trong hoạt hình Waldisney đó

Bạn đến Munchen nhé , cạnh đó có thị trấn Fussen, nơi toạ lạc hơn một chục lâu đài cổ đẹp nhất nước Đức, trong đó có lâu đài hay có hình mở đầu trong hoạt hình Waldisney đó
cho em hỏi cách đi từ Đức sang Ý với ạh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,428
190,079
Latest member
Quynh258
Back