What's new

Em lần đầu tiên chup. Nhờ các bác đâm hộ với ạ

Cụ Anton cho cháu đùa vui chút nhé, không có ý gì đâu ạ ! :D (c) Still :L
Nhìn ảnh của cụ mà cháu phát ngượng, đến Cái Canon EOS 1Ds Mark II nhà cháu mượn lão són, F3.2 1/25" Iso 400 mà chỉ được như này thì chắc quay về 30D thoai

(NO)

Thằng Nhựa đểu nha !:T :T :T
=))

SonTT nó biết ngay mày copy cái ảnh đấy ở đâu, nó vote tao rồi đấy! Tội chôm ảnh, vi phạm bản quyền bây giờ phạt nặng lắm chứ chả chơi đâu ! Hố hố !

Em thật, thì từ trước đến giờ em có dám nói là biết chụp ảnh đâu. Toàn đi copy rồi về đổi thành của mình thoai. Mà cũng chả biết cái nào xấu, cái nào đẹp. À, Thì em tưởng trên này các bác cũng thế. Hoá ra toàn bác chụp thật hả. Thế thì em xin lỗi cả nhà nhé. Em té (BB)
:))
cao thủ cao thủ (c) (c).. giờ em biết sự lợi hại của anh nhựa rồi....=)) =)) bắt đầu đề phòng....

Thằng Nhựa đểu nha !:T :T :T
=))

SonTT nó biết ngay mày copy cái ảnh đấy ở đâu, nó vote tao rồi đấy! Tội chôm ảnh, vi phạm bản quyền bây giờ phạt nặng lắm chứ chả chơi đâu ! Hố hố !

Cụ già nhá, em vốt cái kia chứ không vốt cái này :)
May có nhà Nhựa copy về em mới xỉa cụ được phát mà không sợ cụ... mong manh :)

Ặc ặc ặc

Vui vãi cả hàng ra

Cụ già nhá, em vốt cái kia chứ không vốt cái này :)
May có nhà Nhựa copy về em mới xỉa cụ được phát mà không sợ cụ... mong manh :)

Ặc ặc ặc

Vui vãi cả hàng ra

Thế ra mày toàn soi để xỉa anh thôi à, thằng bếp điện kia?! =)) =)) :))

PS: Mà tao mang mày ra để dọa thằng Nhưa, vậy mà nó chạy vãi cả xxx ! Kiểu này nó làm công công được rồi đấy ! =)) =)) =))

Thế ra mày toàn soi để xỉa anh thôi à, thằng bếp điện kia?! =)) =)) :))

Đâu, em toàn khen cụ đấy chứ...
Em chỉ là chửi thằng Nhựa trẻ thế mà lấy nét kém với tay rung còn hơn cả tay ông già :)) :)) :))

Đâu, em toàn khen cụ đấy chứ...
Em chỉ là chửi thằng Nhựa trẻ thế mà lấy nét kém với tay rung còn hơn cả tay ông già :)) :)) :))

Đã bảo nó xứng làm công công rồi mà ! Nhựa công công! Nghe cũng kêu ra phết đấy chứ !:D

Bếp điện mày tóm tắt lại cho anh nghe xem đang có nội dung gì hay , nhiều bài dài quá tao đ' có thời gian đọc

Mà anh nhắc các bạn đang đi sai đường , đây là topic dành cho người lần đầu tiên chụp ảnh , các bạn mà vào bốt ảnh cóp bết ở nơi khác về , hoặc ảnh của những bạn đã chụp mòn máy rồi bốt lên là anh xoá ảnh đừng có kêu

- Trọng tâm: Greenline và Babel

- Nguyên nhân: 2 thằng này nổ kinh nhưng mà chụp... thì... chưa ra... ảnh

Vụ vi phạm bản quyền: Thằng Nhựa ăn cắp ảnh xấu của cụ Anton bên Photo về để đè ảnh đẹp của cụ ấy ở bên này.

Tao tranh thủ xỉa cụ ấy được cái. Đang sướng.

- Vụ khác: Thằng Nguyên nó chửi mày là cái đồ vô học, mang cặn bã của Tathy về đây, cái hay thì không mang...

Đấy. Chiến đê. Chó con

Các bác trả lại topic cho em
Em thích cái này, các bác đâm tiếp hộ em cái được không ạ.

Mày lại đi copy ảnh về để mang lại sự phồn thịnh hả nhựa , thằng bếp điện nó treo mày lên giờ =))

Từ giờ mày nghe lời anh mỗi bài viết ít nhất 2 dòng , giữa mỗi dòng ấn 2 lần enter , hạn chế dùng các biểu tượng tình cảm lắn lộn sờ tai ngoáy nách nhá

Mày bình hộ anh cái ảnh mày ăn trộm xem nó có gì hay nào ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back