What's new

Em lần đầu tiên chup. Nhờ các bác đâm hộ với ạ

Vâng, em sẽ bình ạ. Nhưng trước khi bình ảnh thì em cũng muốn các bác giải thích hộ nhà em 1 chuyện mà em phân vân thế này: Thế quái nào em post nhiều ảnh em cho là rất đẹp mà chả bác nào mời rượu. Mà toàn :Dam Đến khi hôm qua thấy vui vui thì post cái ảnh trong folder (ảnh hỏng) của em thì các bác lại thanks tới tấp. Với em cái ảnh đấy em chụp khi đi công chuyện ngang qua triển lãm giảng võ, thấy mấy bạn giả người nộm rồng rắn thì em đưa máy qua chụp mấy phát. Về nhà xem lại thấy rối rắm nên vứt hết vào folder ảnh hỏng, tiện xem lúc nào kiểm tra lại. Các bác đã mời em rượu cho bức ảnh đấy là mời đểu em hả? Hay các bác có ý dìm hàng em thế? Hoặc là thấy nó liên quan đến cái gì thì cũng cho em biết lí do chứ ! Cứ ỡm ờ thế này thì nhà em biết đường nào mà tiến bộ trên con đường chinh phục đỉnh cao của nghệ thuật nhiếp ảnh.
:((

Hôm qua sao mày xoá hết bài của tao ? mày phải biết tao bỏ nhiều tâm huyết ra để bình ảnh , thế mà chỉ vì tao với thằng bếp điện chê ảnh của mày mà mày xoá hết hả ?

Gần như 100% thank của tao gửi đi là cho bài của mày đấy , thế mày thank tao được bao nhiểu lần ?:T

Thằng Nhựa này chơi bẩn lắm, làm thằng Nguyen cũng rên rỉ là bài nó cũng bị xóa hết :)

Hôm qua sao mày xoá hết bài của tao ? mày phải biết tao bỏ nhiều tâm huyết ra để bình ảnh , thế mà chỉ vì tao với thằng bếp điện chê ảnh của mày mà mày xoá hết hả ?

Gần như 100% thank của tao gửi đi là cho bài của mày đấy , thế mày thank tao được bao nhiểu lần ?:T

Thank cho đi thì không mong lấy lại, mà muốn lấy lại thì đừng cho, cụ nhể (beer)

Chúng nó nghĩ là mày ngu thật, hóa ra đúng là mày ngu thật :)

Làm lãnh tụ ai lại làm thế. Dìm hàng quá thể. :)) Thôi để em nói phét nhá. Nói trước em nói phét cũng lởm lắm. :))

Một bức ảnh đẹp ở cái gì?

1. Màu sắc.
2. Bố cục.
3. Nội dung.
4. Góc nhìn.
5. Không nhớ. :D

Bức ảnh con rối :LL đẹp ở 1, 4. Vậy coi như ổn. Riêng bức đới mục 5 nêu trên mang nghĩa an ủi. Thế đới! :LL

Thằng Nhựa này chơi bẩn lắm, làm thằng Nguyen cũng rên rỉ là bài nó cũng bị xóa hết :)

he he e tiếc mỗi câu chửi "***ổ sư" lần đầu tiên em quẳng lên đây, em thề

he he e tiếc mỗi câu chửi "***ổ sư" lần đầu tiên em quẳng lên đây, em thề

Anh thì tiếc cái câu thằng nhựa nó lách bộ lọc , thằng đấy thuộc loại thông minh đột xuất ngu bất thình lình , thỉnh thoảng được câu hay , anh thích .

Còn cái câu kia nếu tao nhớ không nhầm thì là "tộ sư cha thằng bếp điện gặp lựa bọ tay người" hố hố hố

Cái bộ lọc nhà mình ngu lắm :)

Bảo m ị e, m ị a, thì nó lọc tao phang thẳng mẹ thì bố nó cũng chả dám lọc :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back