What's new

Em lần đầu tiên chup. Nhờ các bác đâm hộ với ạ

Cụ chụp quá đẹp! Nhà em GATO quá! Kính cụ 1 ly xâm panh ạ!
Cài này là bác nguyen bác í sui em làm PS ạ
em sui anh bao giờ =)) rượu thì em xin 1 ly với he he nhưng nói gì thì nói ảnh của anh ngày càng ngon hơn cúp cắt "hợp ní " (beer) (beer)

Last edited:
nhưng cứ liều đưa lên, với ý là chân dung em gái thì tớ đây cũng có, gọi là.

Úi giời, các cụ ngày xưa có câu gừng càng già càng cay cấm có sai bao giờ. :))

Hôm nay em được kụ Anton Tran cho rửa mắt. Há há! :D

P/s: Rửa mắt xong rùi em mới bình tĩnh lại tí. Cho em bổ sung là em thích phía trước mặt cô bé có khoảng trống một tí. Chứ như xế lày thì bố cục phía sau đầu cô bé hơi nặng. IMO. Hị hị!

Mờ sao đụng đến "gái" là topic này lại hot thế nhở. :))

Last edited:
Nhìn ảnh của cụ mà cháu phát ngượng, đến Cái Canon EOS 1Ds Mark II nhà cháu mượn lão són, F3.2 1/25" Iso 400 mà chỉ được như này thì chắc quay về 30D thoai

Nói vậy em không hiểu. Tóm lại là hàng nào lởm ạ. :))

@Lờ tờ: Quan tâm đến em quá thể. Hị hị! Em từ trước đến giờ toàn tự nhận là hàng lởm mà chẳng ai tin. Thế mới đau. :LL :))

Mày không đau bằng tao. Tao bây giờ mà thú nhận là hàng lởm thì thằng ********* nào cũng tin :( (NO)
=))

Ơ thế ạ. Em xxx biết thế nào nhưng cái ảnh con rối cũng k đến nỗi lởm lắm. Hơi hơi lởm một tí chỗ cái mẹt với cái tay thằng mả miẹ nào thôi. :D Còn cái chụp bằng 1D thì em hiểu, em công nhận ạ. :))

Con rối nào? Mày nhìn lại hàng đi nhé! Cô ấy đeo mặt nạ đấy chứ :T Mày...Chẹp! ;)

Hả? Em mới nhìn lại rồi. Thế xxx nào mà chỗ phồng chỗ lép thế? 2 tay lại còn phất phơ chứ lị. Anyway, nếu đúng là người thì bác chụp quá tài. Chụp người thật mà thành như con rối. :))

Chả biết nhà Babel thiếu hiệp đến bao giờ mới có thể có tấm ảnh có hồn như thế này.:(

Bẩm cụ, hồn nhà cháu đốp dầy ... không dám đú, cụ đại xá!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,773
Latest member
thuexe16chodalat
Back