What's new

Em Là Guốc... Đã có bài hát mới về Phượt! - Nhạc và lời TRANG ĐẦU

Re: Em Là Guốc... Đã có bài hát mới về Phượt!

Nếu đúng là guốc mộc trong sơn tây group thì bạn này khá lớn tuổi và thẳng tính

A Phú làm Guốc đấy hả,chưa nghe nhạc nhưng đoán nhạc nó bốc bốc chứ chả phải dậm dật như hôm uốn bia Nào nhà a.Dũng bóng bàn hả a???

Bố cáo với các bác bạn Guốc mộc này thuộc họ nhà bác Dép bên PHP. Mọi người thường nghĩ guốc mộc sẽ phải thanh thoát yểu điệu như cô gái đang e lệ vậy. Nhưng Guốc nhà em tự đẽo nên hình dáng sẽ khác Guốc mua ngoài hàng chút nhưng được cái bền :)). Các bác cứ từ từ thưởng thức. Guốc này mà nhấy disco là cũng máu lửa lắm đấy nhá.

Guốc em show hàng đi cho mấy cái quả thập thò với ý kiến ý voi biết đê. Hát xong lại hỏi Guốc đâu, Guốc đâu..

Có ai nhìn thấy cái Guốc của tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Guốc ơi, Guốc tìm khoảng vài chục bài hát khí thế, in lời ra rồi phát cho mọi người hát tập thể như hôm ộp lần 2 ở HP nhé :)

Vụ âm nhạc buổi tối là giao cả cho Guốc và PHP đấy nhé, các đồng chí Guốc, Mr Dũng, Hongphi, Thick, go, tồ, cỏ, cưongtax chia nhau hoàn thành n/vu TW giao nhé :x :x :x. TW cử Susu, chuyên gia khuấy đục biển Zai Đồ Sơn hỗ trợ hey !!!

Em click vào Thiết Lập (góc trên cùng bên phải),rồi click vào Sửa chữ kí. Sau đó muốn viết gì thì viết ..:D cuối cùng click vào Save signature thế là xong.

Em cảm ơn bác Phi nhiều nhé !:D

Bài hát mình đọc qua lời thì thấy cũng tạm ổn, cái quan trọng là ghép nhạc và giai điệu bài hát thế nào, bạn thử thể hiện rồi post lên để anh em test xem nào nhé!

Bác chờ e tí nhé sắp xong rùi ! hjhjhj

Có ai nhìn thấy cái Guốc của tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Guốc ơi, Guốc tìm khoảng vài chục bài hát khí thế, in lời ra rồi phát cho mọi người hát tập thể như hôm ộp lần 2 ở HP nhé :)

Vụ âm nhạc buổi tối là giao cả cho Guốc và PHP đấy nhé, các đồng chí Guốc, Mr Dũng, Hongphi, Thick, go, tồ, cỏ, cưongtax chia nhau hoàn thành n/vu TW giao nhé :x :x :x. TW cử Susu, chuyên gia khuấy đục biển Zai Đồ Sơn hỗ trợ hey !!!

hjhjhj vài bài thui bà chi ah... hjhjhj. Hát mấy chuc bài thì làm gì còn thời gian cho mọi người chời trò khác nữa...! Pà chị cứ yên tâm...

Nếu đúng là guốc mộc trong sơn tây group thì bạn này khá lớn tuổi và thẳng tính

chào Bác! Em vẫn còn be bé...hjhjhj. Em ở Hải Phòng bác ah! Rất mong được sớm gặp bác!

A Phú làm Guốc đấy hả,chưa nghe nhạc nhưng đoán nhạc nó bốc bốc chứ chả phải dậm dật như hôm uốn bia Nào nhà a.Dũng bóng bàn hả a???

ok minh đây! Rượu bia vào thì cái gì cũng thấy dậm dật cả... hjhjhj

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back