What's new

Em Là Guốc... Đã có bài hát mới về Phượt! - Nhạc và lời TRANG ĐẦU

Re: Em Là Guốc... Đã có bài hát mới về Phượt!

Guốc em show hàng đi cho mấy cái quả thập thò với ý kiến ý voi biết đê. Hát xong lại hỏi Guốc đâu, Guốc đâu..

Đại ca ơi, Guốc em đang cắp nách... Làm sao mà show.... hjhjhjhj

Đại ca ơi, Guốc em đang cắp nách... Làm sao mà show.... hjhjhjhj

Bạn ơi, mình thấy bạn mới co 17 bài viết, theo quy định bạn phải có 20 bài viết trở lên thì mới được up ảnh hoăc video, vì thế bạn cố gắng viết bài rồi post nhạc lên cho anh em thưởng thức nha;).

Anh Guốc thôi đừng cắp nách nữa, xỏ vào chân đi rồi còn gõ lọc cọc theo nhạc nữa chứ! ;) Anh show bản phối ra đi cho dân đen của phượt còn tập trước ở nhà, tránh tình trạng shock nhạc :D

Anh Guốc thôi đừng cắp nách nữa, xỏ vào chân đi rồi còn gõ lọc cọc theo nhạc nữa chứ! ;) Anh show bản phối ra đi cho dân đen của phượt còn tập trước ở nhà, tránh tình trạng shock nhạc :D

Oái....Nghe Guốc Mộc cứ tưởng Girl, nghe em Út gọi là Anh, oh thế hóa ra là boy hẻm??? :)))

Anh Guốc....Mau mau post nhạc lên cho dân tình xem, hồi hộp xem nhạc nó như thế nào???

Cảm ơn anh! cố gắng chờ đợi trong "giây lát", sắp xong rùi. hjhjhj

Hôm qua PHP nghe Guốc phối theo hai phong cách: Rock và POP hử ???
Sau khi (beer), ban thẩm định đều gật gù, chắc "chạy dây" trước òi :))

Nhận xét cá nhân:
- Nhạc: đủ để nhấc đít mọi người khỏi chỗ ngồi đứng dậy, rút điện thoại ra bật sáng màn hình cầm tay và .... múa (c)
- Lời: Dù bạn là ai ..........., bạn cũng muốn " gào thét .... gầm rú ...... hay đại loại giống thế " cùng ban nhạc =))

Hôm qua PHP nghe Guốc phối theo hai phong cách: Rock và POP hử ???
Sau khi (beer), ban thẩm định đều gật gù, chắc "chạy dây" trước òi :))

Nhận xét cá nhân:
- Nhạc: đủ để nhấc đít mọi người khỏi chỗ ngồi đứng dậy, rút điện thoại ra bật sáng màn hình cầm tay và .... múa (c)
- Lời: Dù bạn là ai ..........., bạn cũng muốn " gào thét .... gầm rú ...... hay đại loại giống thế " cùng ban nhạc =))

Hóng cao quá mà chưa thấy bác đưa link lên để a e tự sướng trc ở nhà, chứ kô khéo đến hôm tới có khi sock:))

nghe bài này e thấy phê quá, đi off về xong cứ ngeu ngao thôi. hix. cho e xin bản nhạc để hát theo với

Thế Guốc k cho TW kiểm duyệt à? Nhạc đâu nhạc đâu?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back