What's new

[Chia sẻ] Em vừa đi xuyên Việt về :D

Còn cầu sông Hàn thì em thấy ko có gì đặc biệt, giao thông thì rối loạn, nghe nói nửa đêm cầu quay mà thôi em đi về ngủ tiếp.

Mình nghĩ chính cầu sông Hàn mới đặc biệt chứ bạn, nó quay lúc 1 h sáng và đêm cũng đẹp mà, xin góp vui cùng bạn vài tấm về cầu sông Hàn.

Và nó quay đây ạ.(mình có nguyên một videoclip về cầu đang quay).

Tại em tham khảo có bài nói cầu sông Hàn bật đèn thì hên xui, thêm nữa lúc em đi qua thì thấy câu hơi nhỏ và lượng xe quá lớn nên thôi :D, anh đẹp quá bác ạ :D

Không có chuyện hên xui đâu bạn ơi, theo nguyênn tắc thì 1h sáng là cầu quay tới 4h sáng nhưng hôm mình tới thì không có tàu vào nhưng họ vẫn quay trong vòng 30p cho khách du lịch chụp hình xong mới thôi, mình thật khâm phục cách làm du lịch của thành phố Đà Nẵng. Như tuyến phố Trần Phú có cái biển to đùng cấm đánh giày và bán hàng rong, mình chưa thấy có ở SG hay HN , hay là có mà mình không biết.

Đoạn từ Tuy Hòa đến Biên Hòa bạn đi dữ quá , 1 ngày 600km thì cực lắm , mình chỉ chạy được đến 400km mỗi ngày , dạo trước thì hay đi , nay ngại cái khoản bắn tốc độ nên cũng ngại đi xa .
Tuyến HCM > Đà lạt lần nào đi cũng bị bắn > Chán .

Không có chuyện hên xui đâu bạn ơi, theo nguyênn tắc thì 1h sáng là cầu quay tới 4h sáng nhưng hôm mình tới thì không có tàu vào nhưng họ vẫn quay trong vòng 30p cho khách du lịch chụp hình xong mới thôi, mình thật khâm phục cách làm du lịch của thành phố Đà Nẵng. Như tuyến phố Trần Phú có cái biển to đùng cấm đánh giày và bán hàng rong, mình chưa thấy có ở SG hay HN , hay là có mà mình không biết.

thấy mấy ông bạn HN của em cũng khen Đà Nẵng lắm, như kiểu lạc vào 1 thế giới khác vậy ^^. Chúng nó đi Đà Nẵng xong về không những muốn đi tiếp mà còn muốn vào đó sống luôn cơ

Những tấm hình rất đẹp thanks bạn nhiều
by the way, bạn có thể chỉ mình tạo ulbum hình được không
Mình lây huây tìm tạo ulbum mãi mà không ra

thanks

Đồng ý với các bác Đà Nẵng rất khác ^^, em thích nhất cái đoạn đường dọc sông đi ra cầu Thuận Phước, nhìn rất yên bình ạ :D
@ductran: Bác muốn tạo album ảnh của trang nào, có khá nhiều dịch vụ như anhso.net, photobucket hay flickr...còn em dùng của picasa.google.com, bác chỉ cần có tài khoản gmail là đc, dùng rất đơn giản :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back