What's new

[Chia sẻ] Em vừa đi xuyên Việt về :D

Bác ơi cho em hỏi là bác đi chuyến này tổng chi phí thiệt hại hết bao nhiêu thế ạ? Em đang có ý định đi một chuyến ;))

Last edited by a moderator:
Bác ơi cho em hỏi là bác đi chuyến này tổng chi phí thiệt hại hết bao nhiêu thế ạ? Em đang có ý định đi một chuyến ;))

E cũng đang muốn biết ^^. E đang có ý định phượt 2 người, xin ý kiến của bác. thanks

Chuyến đi mạo hiểm nhưng chúc mừng bác đã thành công. Đi một mình như bác buồn lắm. Em muốn đi với một nhóm bạn gồm 4 người mà chưa rủ được ai. Bác có thể thể cho biết tổng chi phí cả chuyến là bao nhiêu không ạ?

Chuyến đi của bác thành công tốt đẹp! xin chúc mừng. có lẽ do bác đi khá vội vàng nên bỏ qua khá nhiều nơi mình thấy đẹp bên đường. Tháng 11 này mình làm một chuyến nhưng chắc thời gian sẽ dài hơn để tham quan cho thoải mái.

Yamaha no.1: Chúc mừng bạn có chuyến đi an toàn. Tiện thể các bác cho em hỏi đoạn đường tử Đà Nẵng đến Bình Thuân thế nào (công an, đường, phong cảnh...) em đang có ý đinh đi tuyến này.

Khởi hành tại Đà Nẵng đi dọc miền Trung tới Bình Thuân rùi quằng lên Đà Lạt đi theo quốc lộ 14 về Gia Lai (nhà em ở đây ạ) thanks các bác.

Last edited by a moderator:
Cầu sông Hàn không phải hôm nào cũng quay nói chung cũng phụ thuộc vào tầu thuyền và mùa du lịch nữa, tháng 7 em chơi trên cầu đến 1h mà không có màn quay quay mà.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back