What's new

Fanxipan: đón giao thừa 01-01-2010

Sau hơn 3 tháng Topic của Gpmst: "Leo Fanxipan đón Năm mới tai đỉnh đêm 31-12-09 " tụi mình lên chương trình đón giao thừa tết Dương lịch đúng giờ giao thừa tại đỉnh Fan.

Đặc biệt mang theo chảo vệ tinh kết nối băng thông rộng sử dụng Camera IP truyền ảnh video trực tiếp lên net, bạn nào quan tâm PM nhé.

Chúng tôi gồm nhiều thành viên từ khắp mọi miền đã tập hợp tại Hà Nội vào tối ngày 28-12-09 để bắt đầu cuộc hành trình chinh phục nóc nhà Đông Dương vào thời khắc thiêng liêng.

Lần đầu tiên sau nhiều tháng thảo luận, trao đổi sôi nổi trên diễn đàn, năm thành viên miền Nam đã có buổi ra mắt thú vị tại Phượt cafe. Đoàn miền bắc thật ấn tượng với lực lượng chị em áp đảo...;).

Sau chuyến tàu đêm, đoàn miền Nam nhập xe đoàn kỹ thuật, khúc khuỷu gần một giờ đường đèo lên Sapa. Sapa hôm nay nắng đẹp, nhưng với những người con xứ nóng, cái lạnh vẫn "luồn trong gió", và đỉnh Fansipan vẫn chờ phía trước...

Đồng ký tên.

Hội quân (lúc 20g30) trước giờ lên đường ở phượt cafe , 36 Kim Mã

picture.php

Đoàn miền Nam chụp ảnh trên tàu khởi hành từ HN-LaoCai. Ảnh chụp trên tàu lúc 22g tối 28-12-2009

picture.php

6g30 sáng 29-12, nhóm miền Nam đến ga LaoCai. Gặp bạn Thảo và Tuấn ở STG. Ngồi ăn phở đợi bạn Nép bị trễ tàu.
picture.php

7g40 bạn Nep đến.
picture.php

7g50 bạn Quang (Gpmst) đánh oto đến đón cả bọn đi Sapa.
picture.php

Last edited by a moderator:
Sao trinhthép về nhà rồi lại nhắc hai bạn ấy khiếp nhở? Chiều ấy hững hờ thế này cơ mà

[/CENTER]

:D

Thông báo: Sau khi nhìn thấy ảnh TNST, tôi xin mới quý vị post ảnh và bình luận cho đề tài mới: "Giấc điệp" trên đường leo fan

Sao trinhthép về nhà rồi lại nhắc hai bạn ấy khiếp nhở? Chiều ấy hững hờ thế này cơ mà

:D

picture.php

Lúc ấy đã xong việc rồi bác ạ, chỉ muốn ngủ thôi ý

Đùa chứ, lúc về đến 2200 đó em mệt lắm rồi ý, đến ngay một cái là pose ảnh với ngôi nhà mơ ước,rồi linh tinh xèng lên. Mà lúc đó vừa lạnh vừa mỏi, phải ngồi nghỉ 1 tý chứ có ngủ đâu, nhắm mắt thôi. Mọi người í a í ới làm sao mà ngủ nổi hả giời

Lúc lên đến 2200 vẫn chưa thân với mọi người lắm, cũng có nói chuyện, cũng cười cười nói nói nhưng chưa thương. Đến lúc tối đi ngủ bị sập lều, rồi leo lên 3100 trong bóng tối, giúp đỡ lẫn nhau qua những đoạn dốc, rồi đến lúc đi về, lúc đưa mọi người đi chơi thăm thú Hà Nội. Lúc đó em mới bắt đầu thấy quý mọi người chứ ko chỉ là chuyện đi với nhau vui vẻ cười nói 1 lúc, lúc về thì quên ngay đâu ý. Có một số thành viên như Thắng rồi cả chị Hải Đường nữa ấy,chính là lúc về rồi liên lạc với nhau nên mới thấy thân thấy quý hơn, mới nói được câu là nhớ tất cả mọi người. Được cái em tự hào là em cũng tiếp xúc được với tất cả các thành viên trong đoàn leo Fan nhà mình

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back