What's new

From Fansipan with love :)

Ô hay, nữ thua nam 1 mạng là thế nào, chẳng phải bạn Tuyphong của chúng ta đứng vào hạng cô dâu, cùng mặc...váy cưới như chúng ta sao???? Quyên xin lỗi bạn đi, nhoanh không bạn lại khóc ra bây giờ =))
Còn vụ phin phiếc các bạn mà không có ý kiến là mềnh cầm tiền đi uống beer đấy!

úi úi... so rì, so rì... mềnh quên mất. Cả nhà thứ lỗi nhé (đặc biệt là bạn Tuyphong ợ). Hê hê... Thế thì quân chị em thắng là cái chắc. Mà có đi dùng cái thứ lên men màu màng vàng ấy thì cho ké nhé. Keke...

@all: Chơi luôn cả hai đi ace, thiếu thì dưa góp và chia làm hai lần hoạt động cần gì phải tranh luận. Thứ 4 tuần tới là sinh nhật bác Hồ, cứ chốt lịch đi để mừng sinh nhật Bác chứ! (Ace chắc ai cũng biết là trong các chuyến đi, Bác lúc nào chả dẫn đường, không có Bác làm sao mà đi tiếp được) :D

Ô hay, nữ thua nam 1 mạng là thế nào, chẳng phải bạn Tuyphong của chúng ta đứng vào hạng cô dâu, cùng mặc...váy cưới như chúng ta sao???? Quyên xin lỗi bạn đi, nhoanh không bạn lại khóc ra bây giờ =))
Còn vụ phin phiếc các bạn mà không có ý kiến là mềnh cầm tiền đi uống beer đấy!

Milk hơi bị quan tâm đến mình đấy, cảm ơn nhé (chắc là chuộc lại lỗi lầm gây ra với cái usb cụt đầu của tớ đây mà)
T4 sn công ty tớ rồi, đề nghị sang hôm sau, t5 đi anh em, xin đấy!

600K này là kết tinh của bao mô hôi nướcc mắt để bươn trải giữa đời của anh chị em họ Phan chúng ta, ko lẽ nào đi uống bia, xem phim cho hết 600K là xong ư....?????? TÔI ĐỀ NGHÌ SỬ DỤNG 600k NÀY MỘT CÁCH CHẤT XÁM HƠN NỮA

@all: chúng ta nên tổ chức một bữa off HỘI THẢO KHOA HỌC "LÔ ĐỀ VÀ NHỮNG MẶT PHẢI của MẶT TRÁI",

KẾT QUẢ dự kiến CỦA BUỔI OFF CHÚNG TA là sẽ chọn vài con ĐỀ vài em LÔ kèm theo cơ sở nghiên cứu và phương pháp luận thuyết phục, khả thi nhất
Trải qua quá trình bàn bạc, phản biện, chém gió, quăng lựu đạn, ném đá, bơm vá :Dam, ... rùi tiến hành thống nhất, đầu tư bơm vốn tùy theo mức độ thuyết phục của con đề em lô đó.

đề nghị mỗi ngƯỜI đi off chuẩn bị trước ở nhà tài liệu và vài con số, để đến hội thảo chúng ta so sánh, trùng khớp được coi là duyên số, trời định thì nên theo.(c)

Nếu trúng em nào thì cả nhà ta cùng hưởng, các mem tham gia buổi off hội thảo đương nhiên sẽ được hưởng nhiều hơn các mem nằm nhà ăn sẵn(???%)

NHư vậy chúng ta vừa được tụ họp đông đủ cho thỏa nỗi nhớ, lại được một vụ làm ăn dân chủ theo kịp xu thế thời đại "thanh niên tiên tiến ham làm giàu"(beer)

đây là chút ý kiến của vãn bối, xin các vị huynh đệ, tỷ muội xem xét chọn ngày và địa điểm nào đó để tiến hành. tốt nhất là nên yên tĩnh, rộng rãi hoặc vườn cây bụi rậm hoặc CÔNG VIÊN NƯỚC cuối tuần (cuối tuần vừa rùi vắng lắm, chắc chị em chưa kịp đi mua bikini) :gun:gun
<<<<để khuyến khích các mem tham gia cúng số, chúng ta sẽ có những phần thưởng NHO NHỎ cho nhưng mem nào cúng số trúng thưởng :D>>>

@Q: bớt bạo lực đi để còn mà lấy chồng, đọc reply của pà mà tôi ko dám mò vào topic 3 ngày sau đó, đêm ngủ ú ớ gọi tên pà trong cơn cuồng mị

@tomb: đây bẩu cho mà biết là còn nhẹ đấy. Mà nhẹ thế nên vẫn còn dám tơ tưởng gọi tên trong cơn ngủ mộng mị chớ. Phải làm sao triệt luôn, không dám ho he gì mới là đích đến của tiu. Kha kha...
Về chuyện lô đề, dù chả biết gì, nhưng hôm nay đi họp báo, gặp bà chị bạn, kể vụ giấc mơ hôm qua (rằng là tớ mơ cả làng tớ vớ phải yêu tinh trăn, cả làng lo giết nó không được, chặt đầu này nó mọc ra 2 đầu luôn), thía là bà ấy nói ngâm cứu đánh đề. Dưng mà tớ không biết đọc những giấc mơ sang lô đề đâu ợ.
Chuyện đi chơi, tớ nghĩ là đi công viên nước HTay được đấy. Hôm qua ở nhà xem phim, thấy người ta đi cầu trượt rồi tàu tốc độ... mà thèm tứa nước miếng - báo hại mẹ tớ phải lau nhà và dùng quạt ngay cho khô. Keke...

@All: tớ có ý kiến thế này, các bạn gái thì muốn xem film, các bạn zai thì muốn bia bọt, hay là ta kết hợp cả 2, xem film xong cả nhà ta kéo nhau đi ăn uống tiện thể kết hợp bàn luận luôn vụ lô đề của bạn Dưa Văn Dũng :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back