What's new

Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Status
Not open for further replies.
Re: Nhóm Gà và Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Thay mặt những người đã đi và sắp đi, chị F1 cám ơn em nhiều lắm.

Cả đoàn cũng chúc những người ở nhà mạnh khỏe và tìm được nhiều niềm vui :L

Dạ, cũng thay mặt các gà ở nhà (mạn phép các bác ạ) em cũng cảm ơn chị F1 nhiều lắm :D

Gà Hoàng Gia: dòng dõi nhà Gà Quý Tộc đây, (ảnh hưởng của việc xem 3 quốc diễn nghĩa... hehe)

Ra vậy, thảo nào mà CC yêu cầu update danh sách trên trang 1 topic mới, hóa ra là để khoe ngoại hiệu + gà danh đây :))

Đội gà xe máy gần đến Bắc Cạn rồi giờ chắc sắp tới Cao Bằng

Đoàn chốt chuẩn bị xuất phát

Hôm nay đi tiễn 2 đoàn,cũng bon chen được 2 3 cái ảnh
Sáng thì lấy khăn rằn, chiều thì lấy áo Gà
Mang về cất zô tủ vì hem àh chưa đc dùng
Cơ mà cái áo Gà mình mặc hơi bị đẹp:))

8 con ga da toi ben xe CB luc 4h20 nh do troi mua, bon ga kia van dang ngu say ko di don dc, taxi chua hoat dong, dong thoi xe may gui theo van chua dc do ra vi con rat nhieu hang hoa trong do...nen 8 con ga van yen vi tren xe de cho tanh mua, doi troi sang de dc 14 con ga kia mang bang-ron khau hieu ra don :( huhu

Xin chào cả nhà, em chả chả phải thành viên đoàn mình, cũng chả phải là dân HN đâu nhưng em là dân trùm phượt lun í, thế là có điểm chung rùi nhỉ. Thế là em quyết tâm đầu quân vô doàn mình, em cũng sắp di trú ra Hà Thành mấy tháng, mong có thể lội khắp Hà Lội cho thỏa chí tang bồng. Mong được chào đón. Em xin để lại danh tính:
Name: Cao Dương Hương Trà
NS: 25/11/1988
Y! ID: huongtra2511
Nickname: gà chíp (cái này em mới nghĩ ra cho bằng anh bằng em đó ạ, nếu mà trùng ai báo cáo em lìn em xin sửa ^^)

Xin chào cả nhà, em chả chả phải thành viên đoàn mình, cũng chả phải là dân HN đâu nhưng em là dân trùm phượt lun í, thế là có điểm chung rùi nhỉ. Thế là em quyết tâm đầu quân vô doàn mình, em cũng sắp di trú ra Hà Thành mấy tháng, mong có thể lội khắp Hà Lội cho thỏa chí tang bồng. Mong được chào đón. Em xin để lại danh tính:
Name: Cao Dương Hương Trà
NS: 25/11/1988
Y! ID: huongtra2511
Nickname: gà chíp (cái này em mới nghĩ ra cho bằng anh bằng em đó ạ, nếu mà trùng ai báo cáo em lìn em xin sửa ^^)

--> Chào bạn! Nhóm mình sắp " dọn nhà '' sang nhà mới rồi - đó là "NHÓM GÀ VÀ NHỮNG KẾ HOẠCH CHINH PHỤC CHỮ S - TẬP 2". Do đó, để thêm phần ... long trọng, bọn mình sẽ tiếp đón bạn ở bên nhà mới :) Vậy bạn sang đó, thăm qua 1 lượt nhà mới của bọn tớ nhé!

Mem : HiềnPy
Nichname : Gà le te :D
Oeoe : 30/10/1990
Yahoo : tuylipden3010
Hải Phòng city ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,554