What's new

Gà 8 - 2: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Re: Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

*Tên : Nguyễn Văn Linh
*Ngày tháng năm sinh : 04/09/1990
*Nghề nghiệp : Kỹ thuật viên tin học
*Quê quán: Quỳnh Qhụ Thái Bình
*Email: [B][email protected][/B]
*Nick yahoo/skype: tamhon_dacam_312
*Số điện thoại : 01664 914 217
*Làm xế hay ôm: xế & ôm đều được
*Người yêu có/ko : không
Có thì yêu bao lâu rồi: 0
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 0
*Tính tình: vui vẻ, dễ tính, hay cười
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : ok
* Khi cần báo tin cho ai : trần thị lan huyền: phone: 0972 398 133

^^! em mem mới xin được chào các bác từ gà to đến gà nhỏ từ gà xa đến gà gần. rất mong được làm quen với các bác vì mọi người cũng hay gọi em là gà. ^^!

Chúc Đàn Gà Nhà Ta Ngày Càng Lớn Mạnh.

P/S: hoangbazen: em chào anh hehe em là nguyenlinhk55 bên Dream II Club ạ lại gặp a ở đây rồi.

Ơ chào em, hihi hóa ra người quen cũ. Vào nhóm anh hoạt động cho vui. Sang tuần sẽ có buổi off em để ý rồi đi gặp mọi người nhé, nhà gà cũng có mấy em bằng tuổi em đấy.

Ơ chào em, hihi hóa ra người quen cũ. Vào nhóm anh hoạt động cho vui. Sang tuần sẽ có buổi off em để ý rồi đi gặp mọi người nhé, nhà gà cũng có mấy em bằng tuổi em đấy.

hí hí nhất định rồi ạ. Vô tình em lượn lờ kiếm cái Club nào hay đi phượt vô hỏi ai ngờ lại gặp a vui quá hí hí

Last edited by a moderator:
Chúc Các gà đi may nắm ,vui vẻ!

Tuần sau nhà Gà còn kế hoạch đi núi Hàm Nhợn nữa đúng ko?

Nhưng Em mạn phép có thêm một gợi ý cho CN tuần sau: Đó là tham ra Terry for Run (Run for Children 2010)

Thời gian: 7 h ngày 21/11/2010

Công viên Thống Nhất - Phía hồ Thuyền Quang.

Đây là cuộc chạy gây quỹ ủng hộ việc nghiên cứu khám chữa bệnh ung thư cho trẻ Em Việt Nam, được tổ chức vào tháng 11 hàng năm, mỗi năm thu hút hàng chục nghìn người tham ra.

Doping cũng bon chen tham ra từ năm ngoái :D.

Nhà mình gà nào rảnh thì tham ra cùng (Trên facebook của Doing có Ablum ảnh chạy năm ngoài đấy :D)

Lâu lắm mới thấy mặt Doping vào đây. Háo hức đọc mà đọc xong buồn quá. Doping vội quá hay sao mà viết sai chính tả kinh khủng thế?

hý hý nhất định rồi ạ. vô tình em lượn lờ kiếm cái Club nào hay đy phượt vô vhoiw ai ngờ lại gặp a vui quá hý hý

Vậy thì em vào đúng ổ rồi đấy. Hôm nay nhóm anh đi Ninh Bình. Chiều chủ nhật mới về. Sang tuần off anh pm nhé. Tuần sau có đi leo núi Hàm Lợn chiều thứ 7 đến chiều chủ nhật về. Nếu e rảnh thu xếp đi cho vui.

Vậy thì em vào đúng ổ rồi đấy. Hôm nay nhóm anh đi Ninh Bình. Chiều chủ nhật mới về. Sang tuần off anh pm nhé. Tuần sau có đi leo núi Hàm Lợn chiều thứ 7 đến chiều chủ nhật về. Nếu e rảnh thu xếp đi cho vui.

ok ạ để em sắp xếp time hyhy thấy mọi người đy phượt nhiều vui quá. nếu t7 tuần tới này em ko pahri đy làm nhất định em sẽ đy keke

Cả nhà đi chơi hết rồi mỗi mình mình là bơ vơ ở nhà trông nhà, vắng teo buồn quá. Chắc bọn gà đi Ninh Bình giờ đang bù khú rồi.

hì chắc a lý a sáng đáy là người dân tộc như e rồi, e là người dân tộc tày...e rất thích đi phượt đặc biệt là bằng xe máy, nhưng tiếc quá chưa có cơ hội được phượt, tham gia nhà gà rất mong có dịp được phượt cùng mọi người... đặc biệt là cùng các bạn gái dễ thương như a nói ở trên... hì

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back