What's new

Gà 8 - 4: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
[video=youtube;vqcSUark2r0]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=vqcSUark2r0[/video]

Tự dưng bạn NgườiNhaQue hỏi về bài Chicken Dance làm mình lại hì hụi ngồi xem lại clip này. Nhớ quá!

uh, tự nhiên cái mình cũng nhớ nhà gà, nhớ Giang :), La cốt, Vava, bé ruồi, gà chọi, gà trưởng...

mọi người có vào SG alo nhé, lúc nào cũng welcome mọi người..

p/s: người nhà quê 66 là 1 thành viên rất nhiệt tình đó nha, các bạn sẽ bất ngờ lắm khi gặp anh ấy :))

thong bao hien gio sung no co 1 lo ao mua dong hagn tot nhe( chac ko can kiem tra vu nay) ai co nhu cau thi dang ky voi anh nhe de anh dang ky voi thang sung ( 600k/1ao voi nha ga con nguoi ngoai 700n/ao )

thong bao hien gio sung no co 1 lo ao mua dong hagn tot nhe( chac ko can kiem tra vu nay) ai co nhu cau thi dang ky voi anh nhe de anh dang ky voi thang sung ( 600k/1ao voi nha ga con nguoi ngoai 700n/ao )

Em co mac duoc khong anh ( em khong danh duoc tieng viet co dau . xl ca nha ) :D

Đã có áo béo cho các bạn trẻ rồi nhá nhưng mà có mỗi mẫu nam. chất lượng quá tuyệt vời còn mẫu mã thì tương đối ổn cho các anh em. chỉ có 3 màu ( màu xám lông chuột, Đen và màu trắng sữa ) size từ M đến XXL. nhà hình như còn 1 ít áo quá khổ cho cỡ ngửoi khoảng 1,5 tạ mặc vừa nên chị hương cứ yên tâm(c)(c)(c)

Năm 2011 mình trì trệ quá,
Khởi động phát để 2012 tươi sáng hơn cái nhỉ!!!!
Để kỷ niệm đúng 1 năm ngày "Tây Côn Lĩnh huyền thoại" làm chuyến ăn Tết Mèo cho năm mới thêm khởi sắc đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee..................

Đã có áo béo cho các bạn trẻ rồi nhá nhưng mà có mỗi mẫu nam. chất lượng quá tuyệt vời còn mẫu mã thì tương đối ổn cho các anh em. chỉ có 3 màu ( màu xám lông chuột, Đen và màu trắng sữa ) size từ M đến XXL. nhà hình như còn 1 ít áo quá khổ cho cỡ ngửoi khoảng 1,5 tạ mặc vừa nên chị hương cứ yên tâm(c)(c)(c)
Nếu thế cho chị đặt 1 cái màu xám lông chuột or trắng sữa nhá . hờ hờ :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,819
190,195
Latest member
noithatanphat
Back