What's new

Gạo Ơi ... Lên đường nhé.

Status
Not open for further replies.
@ Voongsenh! Tại anh và Chép còm mở hàng vụ đi Hà Giang hụt nên đến giờ này em lại bị cho ra rìa một chuyến Hà Giang nữa trong đời! Chán ... !!!!!!Chép đâu, đền đê...

Tưởng gì , đi HG lúc nào chả được ! Totochan muốn đi để mùa lúa chín năm ni tui hứa đưa đi nha
@dugiang : mở thớt Trường Sơn Đông Trường Sơn Tây _ bên nắng đốt bên mưa quây đi chớ bạn

@dugiang : mở thớt Trường Sơn Đông Trường Sơn Tây _ bên nắng đốt bên mưa quây đi chớ bạn
Em "nghĩ lung" lắm, định mở thớt dư lày: Mộng vào hang To, Dugiang bay theo Hội Gạo. Bướm bay lèn đá, Trường Sơn Tây mở lối thiên đường....
Thế dưng chả bít đưa nó vào đâu, vô Miền Trung thì sợ không đủ sức nuôi topic cạnh tranh với đoạn xe máy độc hành từ Quảng Nam đến Huế của anh Lengkeng, mà để hồi ức chuyến đi thì phải chờ anh Sơn xong bài bên kia học hỏi đã.
Edit: Chuyển lời hộ tới bác Digital, hoa Gạo mà vô tới Nam còn oách hơn Pơ Lang. Tên Sài Gòn là từ nó mà ra đó cà :))

hic
e k biết phải làm như thế nào nữa vì em k nhớ pass
k nhớ đã đăng ký mail nào nữa
e bị lú rồi :(

Kha khà...Oánh dấu hỏi cái Licks Bum này lắm???? ;)..Không biết có phải âm binh hay hình nhân thế mạng của lão SB ko đây! (NT)

M79 của cánh quân Trường sơn Đông này

Tưởng gì , đi HG lúc nào chả được ! Totochan muốn đi để mùa lúa chín năm ni tui hứa đưa đi nha

Tẩm bổ trước giờ xung trận !

Rừng vây bộ đội...rừng che quân thù.

Hiên ngang con đứng bên người !

Cái giá phải trả của sụ hiên ngang là đây :))

Chúc mừng các bạn có chuyến đi hoành tráng! hồi theo Big lọ mọ cái hang To, mình cũng mong lội rừng khu vực này. Nhìn ảnh của cụ Vòng A Sếnh càng thôi thúc đi mau vì "đông sang tây..." không còn là một dải rừng liền nữa rồi. Mong xem tường thuật của các bạn!

Totochan;188301Chép đâu said:
Đâu phải em, nào đâu phải em. Đã giải thích, năn nỉ chị rồi mà. Có đại ca Sơn bọ hứa đưa chị Tồ đi rồi nhá :p

Đi tìm hang ... Sơn Bọ

Cái hang to Sơn Đoòng thì hụt rồi. Ôm giấc mơ lớn, anh em ta rủ nhau đi tìm cái hang mới cho nó oách, tìm được thì nhất trí đặt tên là Sơn Bọ, mặc dù nếu có thì với sức khỏe của bác, chinh chiến dòng rã mấy ngày trời với Hồ Chí Minh cả Đông và Tây chắc bác cũng không đi tận cùng với anh em vào được cái hang đấy đâu. Thôi thì cũng là "chim" leader, anh em cũng phải nể nang, vang danh tí :)

Hành trình đi tìm cái hang này cũng gian nan lắm, vượt qua biết bao suối sâu, biết bao đoạn rừng thiêng nước độc, biết bao cây cầu tre, cầu khỉ vắt vẻo. Cứ nhìn màn thăng bằng của bác Sơn trên cầu là biết, kinh nghiệm đầy mình như bác mà suýt tắm suối vụ này đấy. Đoàn đang đi, thì nghe "chủm" một cái. Người thì lo, người thì hí hửng, nhất là bác Viking, phen này có cô nào mà ngã xuống thì cũng hay đây, biết đâu lại có màn anh hùng cứu mỹ nhân. Ngờ đâu, quay lại thì ra là thằng bé con mình, thế có buồn không chứ, có thất vọng không chứ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,151
Latest member
tuanhaanh
Back