What's new

Gạo Ơi ... Lên đường nhé.

Status
Not open for further replies.
Các cụ bảo anh hùng khó qua ải mỹ nhân. Trên đường đi, các bác gặp mấy em hàng hot dư này, thế là không cưỡng nổi, quyết định hạ trại, dừng chân ăn uống nhậu nhẹt chơi bời. Hang không tìm ra thì còn đó. Người không dùng thì nó phí ra :)) Hẹn cái hang Sơn Bọ dịp khác anh em vào khám phá sau vậy ;)

Last edited:
Chuyến đi xa, qua nhiều vùng thời tiết, nhất là khi gặp trời mưa, di chuyển trên sông nước:

chúng ta sẽ gặp những những người lái đò, họ sẽ giúp chúng ta trọn vẹn chuyến đi cho dù mưa xa, sóng gió. Thật cảm ơn họ.

• Like
Reactions: BM
Chép Côm không được xỏ xiên lãnh đạo ! làm đệ của Đại ca Vòng là được roài , chứ đệ của SB còn xét nhá , chưa đủ trình

Chép Côm không được xỏ xiên lãnh đạo ! làm đệ của Đại ca Vòng là được roài , chứ đệ của SB còn xét nhá , chưa đủ trình

Ha ha...=)) =)) =)) Chép om dưa xin lỗi cụ Sơn đê...nếu ko thì tau cắt khoản Thì là ....còn xơi mới gọi là om dưa nữa nhá (NT)

Ha ha...=)) =)) =)) Chép om dưa xin lỗi cụ Sơn đê...nếu ko thì tau cắt khoản Thì là ....còn xơi mới gọi là om dưa nữa nhá (NT)

Chép om dưa nhưng còn thiếu tóp mỡ :shrug:

Hành quân thần tốc !

Thần tốc táo bạo ..cánh quân phía đông của ta thành thủy quân lục chén :))

Đồng đội ngơ ngác trên bờ vì không theo kịp diễn biến của trận đánh .

Cuộc chiến đã lùi xa. Mợ quay lại chiến trường xưa tìm đồng đội ! 1 mình nơi quá khứ.

Haizzz quá, lãnh đạo hơi tí là dọa nạt với lên mặt. Em tự xét thấy mình không làm gì xỏ xiên lãnh đạo ạ, mong lãnh đạo soi xét lại :shrug:

Trình thì chắc là em không đủ rồi, để mấy em hàng hot làm đệ lãnh đạo cho nó mấu :)) Đại gia phải đi với chân dài nó mới hạp.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back