What's new

Gạo Ơi ... Lên đường nhé.

Status
Not open for further replies.
Về đi Chép về Anh cho đến Hiền Hoa vào nồi làm món lẩu Thuyền Chài nào , Thèm quá ............. :D

Về đi Chép về Anh cho đến Hiền Hoa vào nồi làm món lẩu Thuyền Chài nào , Thèm quá ............. :D

Ôi giời, em còn đang phân vân thì anh lại dọa em thế này. Thứ 7 và chủ nhật này e có việc bận mất rồi, tiếc lắm mà k về được.

Chúc chị Tồ làm MC thật tốt. Chúc Phượt HP tổ chức hoành tráng cho lãnh đạo phê hết luôn.

Hết mùa hoa gaọ, hội cũng vắng vẻ... Cả tuần chả ai quan tâm. Em đề nghị lãnh đạo xem xét, xóa hội gạo lập lại hội nhậu đê...

Last edited:
Hết mùa hoa gaọ, hội cũng vắng vẻ... Cả tuần chả ai quan tâm. Em đề nghị lãnh đạo xem xét, xóa hội gạo lập lại hội nhậu đê...

Chuẩn.Chú Herovdc nói rất đúng,hình như lão Voongsenh lập "thớt" này trong lúc không được "chay tịnh" ,nhầm ngày (Nguyệt Kỵ) hay chưa xin âm dương rồi...:D Nên mở "thơt" này ra không những chẳng tăng về tần xuất,chất lượng mà số lượng thành viên còn giảm thảm hại chú "HÊ" nhỉ...=))

Ôi giời, em còn đang phân vân thì anh lại dọa em thế này. Thứ 7 và chủ nhật này e có việc bận mất rồi, tiếc lắm mà k về được.

Chúc chị Tồ làm MC thật tốt. Chúc Phượt HP tổ chức hoành tráng cho lãnh đạo phê hết luôn.

Cô Chép nhá! Bỏ anh Sềnh về Hải Phòng một mình thành ra gặp lũ đành phải đến tận 3 hôm sau nước rút mới về được thủ đô. Cô đáng trách quá. Bác Sềnh bảo cô phải ở nhà để canh lô cốt. Ha ha. Hà nội có mốt bùng binh đấy. Cố gắng phát huy nhớ.(c)
Chị cũng chẳng được làm MC. Có tận 1 đống mic mà chẳng lúc nào có cái nào ở trên tay. Nói chung vụ MC bị phế truất rồi. Cô đừng chúc thế nhớ. Chị giờ lên bầu xô rồi, đang kiếm tiền mua chậu cho đủ bộ=))

Sơn tinh chuyển nhà

Nắng quá.....nắng như đổ lửa. :shrug:
Chó mực nhà em thè lưỡi thở hồng hộc =)) Vậy mà phong trào đi Ba vì cắm đất xây chuồng cứ như bão lữa suốt mấy tuần qua.
Các cụ đi em cũng đi....nhưng em chuyển nhà em về Trung tâm ăn uống quốc gia thôi (beer)Anh chị em về nhà này chém gió nhé (NT)

Lãnh đạo nào cũng đi ngắm đất ở Ba vì mà ngang qua cái nhà cũ này thì Bấm hộ em cái khóa nhé ;)
Quả này Sơn tinh mất nhà rồi......Có sổ đỏ thì em cũng đòi được Hoàng sa =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back